Nhận tiền trễ từ PP

Reactions
15
MR
0.000
Tình hình là mình có 2 con PP, 1 con with ngày 7 còn 1 con with ngày 8. Cả hai đều completed sau 24h. Nhưng tới chiều nay vào check thì con with ngày 8 tiền đã về. Còn con ngày 7 thì tiền còn đang ở nơi nao. Anh em có ai gặp tình trạng như mình không tư vấn giúp mình nhé !

Mình xài ACB

Tình hình là mình có 2 con PP, 1 con with ngày 7 còn 1 con with ngày 8. Cả hai đều completed sau 24h. Nhưng tới chiều nay vào check thì con with ngày 8 tiền đã về. Còn con ngày 7 thì tiền còn đang ở nơi nao. Anh em có ai gặp tình trạng như mình không tư vấn giúp mình nhé !

Mình xài ACB

Trường hợp của bạn mình chưa gặp bao giờ, nhưng bạn xem kỹ lại tên bank, tên của bạn có chính xác không, nếu chính xác rồi thì bạn đợi thêm vài hôm nữa xem sao. chúc bạn mai mắn.

Trường hợp của bạn mình chưa gặp bao giờ, nhưng bạn xem kỹ lại tên bank, tên của bạn có chính xác không, nếu chính xác rồi thì bạn đợi thêm vài hôm nữa xem sao. chúc bạn mai mắn.

Tks cậu, cả 2 con PP đó của mình đã with nhiều lần rồi bạn à. Chỉ có lầ này không biết sao lại gặp vấn đề như vậy. Mình mới log vào cả 2 PP. cả 2 tình trạng vẫn bình thường, chỉ có điều tiền with ngày 7 vẫn chưa về....

Theo mình nghĩ chắc là do bank việtnam chậm trễ thui, bác chờ 1-2 bữa xem sao, mình cũng mới with 3 bữa trước.

Mình with từ ngày 7 về đông á, vẫn ko nhận được. Đang lo sốt vó

dạo này ngân hàng làm ăn có vẻ chậm chạp lắm . các bạn ráng ngồi hóng vậy ?:binhsua162:

lần sau nếu mún nhanh thì bán cho các mem trên 4rum cũng d8c mà, giá pp giờ cũng hợp lí rùi.

Mình rút từ ngày 6 qua ACB giờ cũng chưa thấy động tĩnh gì. Mọi hôm 4 ngày là về

Vậy là tất cả các giao dịch rút tiền từ paypal về vietnam đã có ảnh hưởng

Mình đang dính vụ này luôn :D, cố chờ đi, làm đúng thao tác withdraw và info bank đúng thì dc rồi. thế nhé.

test thử 3 cái bank lại trong thời điểm này thì đúng là do 1 phần bank vietnam có kiểm soát lại , vì nghe nói tiền phạm pháp sẽ bị charge back

Tất cả đều chậm hơn dự định chuẩn là 4-7 ngày :)

Khi nào ai nhận dc tiền thì up tin phát nha. Mình chờ sốt ruột quá..hixxx, contact pp thì nó ko reply

mình đã đợi 5 ngày. bình thường chừng 4 ngày là tiền về rùi.

Mấy pro cashout chắc hết làm ăn dc rồi, bank hold xong trả về pp, xong bank điều tra cái tài khoản cashout nữa là xong phim, chúc mấy a cashout lên đường may mắn.

Mình vừa nhận được tiền vào ACB sau khi cash từ ngày 07, các bác cứ bình tĩnh mà chờ tiền về nha

Mình đã nhận đc tiền request từ hum thứ 7. nếu ko tính chủ nhật thì 4 ngày làm việc là về tới.

Mình nhận dc chiều t4 rùi nha các tình yêu

đang tính rút về bank mà không biết ACB hay VCB về nhanh hơn nhỉ?

Announcements

Forum statistics

Threads
420,085
172,145
Latest member
nguyenti25

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back