Got Paid Nhận tiền 32.41$ lần thứ 3 từ viết blog kiếm tiền daceband

voc

Banned
Reactions
59
MR
0.000
Mấy hôm trước mình có một bài viết về việc request 21$ lần thứ 3 từ daceband , mấy hôm nó bị down không vào được rồi cũng chẳng để ý nữa, hôm nay nhận được mấy cái mail nhận tiền trong đó 32$ từ daceband ngỡ ngàng quá. Tổng cộng thằng này mình đã kiếm được 47$ rồi, mà cũng chả làm gì mấy, chỉ có up mấy cái video rồi bài viết với lại mấy cái reffs, chả tiền hơi chậm những chưa thấy quịt lần nào, mà lần trước request có 21$, chả hiểu nó tính bonus hay reff thế nào lại nhận được 32$. Up lên đây chia sẻ cùng các bạn, hai cái nhận tiền kia là ClicksiaIncentria , không nhiều nhưng chưa quit bao giờ :)

Hình 1: Thư báo nhận tiền

Hình 2: 32.41$ lần thứ 4 từ daceband

Hình 3: Và tiền đã đến paypal lần thứ 3

Hình 4: Tổng cộng mình kiếm được hơn 47$ từ thằng này rồi

Nói chung thì thằng daceband này cũng đáng chơi, chịu khó post bài viết và ảnh để kiếm tiền từ view lợi hơn, ngoài ra nếu các bác có nhiều reffs thì cũng khiếm được kha khá từ hoa hồng do reffs kiếm được. Em đang băn khoăn không biết có nên nâng cấp lên gold không ? Chuẩn bị đủ 90$ upgrade lên gold thằng neobux rồi :)

Đăng ký danceband tại đây :

Thêm một kênh kiếm thêm cho các webmaster và blogger. Cùng với daceband còn nhiều CPM khác hiệu quả cho các bạn thử dưới đây.

Bạn có thể ủng hộ mình bằng cách đăng ký CPX24 và Paid-To-Promote hay Incentria với refferer là mình nhé,
Link đăng ký CPX24 đây Đăng ký CPX24
Linnk đăng ký Paid-To-Promoteđây Paid-To-Promote
Link đăng ký Incentria đây Đăng ký Incentria
Link đăng ký Clicksiađây Đăng ký Clicksia
bạn không mất gì cả nhưng mình sẽ được hưởng một phần hoa hồng từ click của bạn!

Chúc các bạn kiếm tiền vui vẻ

Xem thêm

Nguồn blog toi-hoc-lam-giau

Last edited by a moderator:
Bạn chơi nó bao lâu rồi?.
mình chơi thằng này được 4 tháng rồi, vừa rồi bị suspend mất 1 cái tài khoản sau khi nó trả 32$ không hiểu tại sao, hiện đang đăng ký và chơi lại nó, thằng này được cái chưa quit tiền lần nào mà pay cũng khá các bác ạ :)

Sao kì vậy em rút 5$ hơn tháng rồi mà có về đâu????
Nó trả chậm, suspend tài khoản nhưng chưa quịt của em lần nào cả, 4 lần request tổng cộng 40$ nó còn thưởng tổng cộng hơn 20$ nữa, hay do em có nhiều reffs (70 bác nhưng tài khoản đó bị suspend rồi) và post nhiều bài lên đó nhỉ ?

Nó trả chậm, suspend tài khoản nhưng chưa quịt của em lần nào cả, 4 lần request tổng cộng 40$ nó còn thưởng tổng cộng hơn 20$ nữa, hay do em có nhiều reffs (70 bác nhưng tài khoản đó bị suspend rồi) và post nhiều bài lên đó nhỉ ?
Lâu lắm mới thấy anh VOC online. Đợt này túng thiếu hay là có nguồn đen nên khôgn muốn show hàng vậy anh. :binhsua47:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,929
173,009
Latest member
kientruc0

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week