Solved Nhận thẻ payoneer

fakerau21

Newbie
Reactions
18
MR
0.024
Tình hình là em bị mất ví cho nên tất cả giấy tờ đều theo gió hết , đợt vừa rồi em có reg cái thẻ payoneer đã về tới ngoại dịch rồi nhưng mà không có chứng minh . Vậy các bác cho em hỏi có cách nào để nhận mà không có chứng minh không ạ . Em cảm trước ạ :)

Tình hình là em bị mất ví cho nên tất cả giấy tờ đều theo gió hết , đợt vừa rồi em có reg cái thẻ payoneer đã về tới ngoại dịch rồi nhưng mà không có chứng minh . Vậy các bác cho em hỏi có cách nào để nhận mà không có chứng minh không ạ . Em cảm trước ạ :)
"ngoại dịch" là cái chi mô ???
thẻ PO thì nó gửi về tận nhà cho mình, như là một cái thư bình thường mà, cần quái gì chứng minh với chứng meo đâu. Chả nhé bây giờ bưu điện giao thư cũng đòi CM à

xài thông tin fake thì lấy gì mà đòi giao tận nhà =))

"ngoại dịch" là cái chi mô ???
thẻ PO thì nó gửi về tận nhà cho mình, như là một cái thư bình thường mà, cần quái gì chứng minh với chứng meo đâu. Chả nhé bây giờ bưu điện giao thư cũng đòi CM à
méo phải địa chỉ nào thẻ nó cũng đến tận tay đâu, bưu tá nó tìm cái địa chỉ của bạn 1 lúc mà ko thấy là nó chuyển hoàn về bên Đức cho bạn ngay.

Bạn nhận được chưa? ib mình chỉ cho

xài thông tin fake thì lấy gì mà đòi giao tận nhà =))
Có sll PO cần bán đây, full thông tin, thẻ mới chưa bóc phong bì, giao dịch trực tiếp hoặc trung gian, bác cần thì inbox

các bác cho mình hỏi thẻ PO mình đã nhận đc, đã active trên web,
vậy thì lâu quá không có giao dich nào có bị khóa thẻ không nhỉ ? :)
vì dự tầm 1 tháng nữa tiền mới về :D

Announcements

Forum statistics

Threads
418,753
170,841
Latest member
vodkamartini
Back
Top Bottom