Analysis Nhận post bài cho người chơi PTU

12geniusLD

Newbie
Reactions
2
MR
0.000
Mình xin nhận chân post bài cho người chơi PTU, tức là người chơi PTU đưa bài viết cho mình để mình post hộ lên các forum, dll,...
Các bạn trả một phần tiền download cho mình.
Như vậy các bạn chơi PTU chỉ việc tìm nguồn và lech bài là xong, còn việc spam bài viết thì giao cho mình.
Mình nghĩ nó sẽ làm cho dân PTU chuyên môn hóa hơn.
Cao thủ xin cho ý kiến

ThẾ mỘt ngày bẠn nhẬn bao nhiêu film? Mà 3x hay ware Đó? Cách tính tiỀn thẾ nào?

bạn ấy vừa đc tiền, bạn ấy đỡ phải leech bài =))
lấy bài của mọi người chỉ việc thay link là chiến =))
bổ sung: sưu tầm thêm được list các forum chiến để bỏ túi =)) ,sau 1 thời gian sẽ ko nhận post bài nữa khi đó thành pro ptu =))

hoho...nay` la` PRO của các PRo.. 1 chiêu mới của dân PTU đêy

oh mình tưởng là chỉ đưa bài viết còn cậu ấy tự post lên forum chứ, đâu có sưu tầm đc thêm forum, chỉ có leech link mình về rồi thay link họ thôi. Nói chung là nếu người ta có nguồn forum dồi dào thì gửi post hộ cũng được, mà ko thì tự post là hay nhất. Quan trọng là làm thế này chẳng quản lý được. Mình thu được 10$ mình nói 1$ thì bạn cũng chịu

=)) chú này khôn vãi hàng ra được, đúng là dân tộc việt nam

cả thế giới phải sợ thằng mỹ vì thằng mỹ nói là làm
thằng mỹ lại sợ thằng nhật làm song mới nói
thằng nhật lại sợ thằng trung quốc vì nó làm không cần nói
thằng trung quốc lại sợ thằng việt nam vì nói 1 đằng làm 1 lẻo, bố thằng nào biết mà lần

Thực ra bạn nói dịch vụ này cũng được nhưng mọi người sao có niềm tin với 1 người mà mình ko biết chứ. Tớ thấy cái này bọn PTU nước ngoài cũng có mà!

ha ha...đúng là cái vị trí mà mình đang làm cho bạn mình...chỉ chuyên nhận post bài ...nhưng công việc của mình là thêm việc vaò host để chuyển file ,săop xếp theo ngày pots..tiền kiếm được chia đôi...thế là xong...sao lại nghĩ là người post ko post nhỉ..kiểm tra qua thu nhập từng ngày là đoán ra ngay có post hay ko mà :D .

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,803
170,878
Latest member
tonybebe
Back
Top Bottom