Nhận ngay 50$ ở Sàn FBS miễn phí 100% ( Có proof)

CÓ PROOF RÚT CHƯA BÁC
Mình cũng thử rút nhưng đều bị bác bỏ.chắc nhiều người bị vậy, sau đó chán là chơi tiếp xem thế nào là thua hết ngay. Nên ít có người có proof

Mình cũng thử rút nhưng đều bị bác bỏ.chắc nhiều người bị vậy, sau đó chán là chơi tiếp xem thế nào là thua hết ngay. Nên ít có người có proof
vẫn thấy quảng cáo trên 4rum nè mà sao ko a showw có proof rút $ về cho anh em xem với nhỉ ?

Ko biết phải lên đây nói chuyện hay sao mà tài khoản bị khoá khôg lí do.ko vì phạm gì ,đánh đang có lợi nhuận.

dạo này nhiều người chuyển sang trade MT6 :D

Trade 2 lot lợi nhuận từ 25$ đến 500$ là rút được mình cháy 3 cái acc rồi ăn được trăm mấy muốn ăn đến 500 mà ứ được. 1 ip một thiết bị 1 sdt chỉ reg 1 acc thôi trùng là nó lock.
Ko biết phải lên đây nói chuyện hay sao mà tài khoản bị khoá khôg lí do.ko vì phạm gì ,đánh đang có lợi nhuận.

Thực ra một tài khoản của mình là thật ,chính chủ đăng ký mấy năm rồi vào chơi, đủ điều kiện ,ăn được 100 đô rồi ,rút ra thì bị bác bỏ ,bảo phải nạp 2 lần mới rút được. Thử chơi tiếp xem sao ai ngờ cháy tài khoản. Tiếc thật.biết thế cứ nạp rồi rút xem sao

Thực ra một tài khoản của mình là thật ,chính chủ đăng ký mấy năm rồi vào chơi, đủ điều kiện ,ăn được 100 đô rồi ,rút ra thì bị bác bỏ ,bảo phải nạp 2 lần mới rút được. Thử chơi tiếp xem sao ai ngờ cháy tài khoản. Tiếc thật.biết thế cứ nạp rồi rút xem sao
:D xui cho pac1 == tham that :D

Cho mình hỏi rút về bằng gì ạ?
Nạp rút qua nhiều bank như VCB, DAB, PM.... nhiều ngân hàng khác vì sàn này có chi nhánh Việt Nam nhé !

oánh dấu, tối rảnh nghịch thử

Chủ yếu Trade có ăn được hay không thôi chứ rút về phát một. Sàn FBS mà Scam nữa thì chắc cả cái thị tưuờng Forex sụp đổ.
Mình lấy cái Bonus này lâu lắm rồi, làm lệnh rút đợi nó xác nhận thêm 1 bước chính chủ nữa rồi tiền về trong 2 tiếng kể từ lúc làm lệnh Withdraw

Chủ yếu Trade có ăn được hay không thôi chứ rút về phát một. Sàn FBS mà Scam nữa thì chắc cả cái thị tưuờng Forex sụp đổ.
Mình lấy cái Bonus này lâu lắm rồi, làm lệnh rút đợi nó xác nhận thêm 1 bước chính chủ nữa rồi tiền về trong 2 tiếng kể từ lúc làm lệnh Withdraw

View attachment 117414
chúc mừng bác ^^~

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,443
169,780
Latest member
wookafrshow

Most viewed of week

Most viewed of week