Got Paid Nhận ngay 5$ khi đăng ký tài khoản tại bodog88.com

Status
Not open for further replies.
vừa dk xong nhưng chưa đựoc
TK : ngothibien
chủ thớt làm nhnah nhé

đã nhận được 5$ bonus!

Đã nhận đc 5$ bonus cảm ơn chủ thớt nhé!

Các bạn gửi thông tin đăng ký gồm:
1. ID sử dụng
2. Email đăng ký
3. Họ và tên khi đăng ký nhé. Chú ý họ tên là tên thật của bạn (Việt Nam). Nhiều bạn đăng ký với những tên như người ngoài hành tinh ấy thì có Chúa cũng không dám bonus cho các bạn được. Cái này quan trọng nếu bạn thực sự nghiêm túc. Mình đã nhắc nhở các bạn rồi, bạn không thể rút tiền nếu như thông tin bạn khai sai sự thật. Lúc đó lại kêu mình scam thì mang tiếng lắm. Bodog88 luôn luôn uy tín nên mong các bạn cũng nghiêm túc nhé.

Các bạn đọc kỹ rồi gửi vào mail cho mình: [email protected]
Mình sẽ check lại thông tin, thành viên nào làm đúng yêu cầu thì mình sẽ bonus. Những ai không được bonus là những trường hợp sử dụng không đúng thông tin hoặc trùng lặp thông tin.
Thân gửi các bạn.

Ok. đã nhận được mail của các bạn [email protected], [email protected]. Trong vòng 12-24h các bạn sẽ nhận được bonus. Mình đã kiểm tra thông tin của các bạn và hoàn toàn hợp lệ.

mới đc 5$ chơi pocker với người thì ăn vài $.. mà chơi blackjack với máy cái hết sạch tiền :))

Bạn nào muốn biết luật chơi poker có thể tham khảo tại đây
[video=youtube;JIHmBl3tfuM]http://www.youtube.com/watch?feature=player_embedded&v=JIHmBl3tfuM[/video]

ai có acc mà chưa biết chơi cho mình cho để mình chơi giúp. he. đang tham khảo để tuần sau dep vào chiến

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
419,918
171,964
Latest member
sonbachtuyet247

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week