Got Paid Nhận ngay 5$ khi đăng ký tài khoản tại bodog88.com

Status
Not open for further replies.
Bạn chat với em michellenguyen_bodog nhé. Mọi thắc mắc của bạn sẽ được giải đáp. Thông cảm nhá, mình chỉ được biết thế thôi.

Mình hôm trước nhận được 5$ đánh hold'em lên 12$ rồi mà bị một quả sô hét teo luôn. tiếc thật

Vừa dk rồi nhé.
ID: hestina
ID 2: zestina
thanks

Vừa dk rồi nhé.
ID: hestina
ID 2: zestina
thanks
Bạn gửi các thông tin đăng ký như mình đã hướng dẫn ở trang 1 vào yahoo nhé. Xong bạn sẽ nhận được bonus. Thanks.

:binhsua53: 92$ bác có đùa k đấy

Bác chơi poker mà thắng lên được 92$ cũng là điều dễ hiểu thôi vì ở bodog có số lượng người chơi tồi (fish) tương đối nhiều mà. Có nhiều người chơi còn được nhiều hơn và đã rút được tiền. Mình không được post proof ra đây vì bí mật thông tin khách hàng mà.

1 IP được đăng ký mấy acc bạn ơi

Bạn đăng ký thoải mái trên 1 IP. Miễn là mỗi người chơi chỉ được đăng ký 1 nick thôi nhé. Nếu bộ phận đại lý kiểm tra thấy trùng thông tin thì bạn k được bonus cho các tài khoản đăng ký sau đâu.

mình cũng thử đăng ký 2 nick rồi chơi thử. Nick thứ 2 k đc bonus với lý do là trùng thông tin cá nhân. Híc

Đã đặt gạch rồi nhé dưới link bạn.Thấy giao diện ko khác gì m88 ko bik có ok ko nữa
Bạn có thể vào google search và tìm hiểu thêm về bodog88. Nói chung là site uy tín trên thế giới. Hiện là mới mẻ đối với VN cho nên chưa có nhiều thông tin.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
419,918
171,964
Latest member
sonbachtuyet247

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week