Nhận ngay 5$ khi đăng ký!!! Kiếm tiền thụ động, không tốn nhiều thời gian!

Charlie0

Banned
Reactions
2
MR
0.238
Chào các bác, nay tui nhắc tới HoneyGain nhé. Nhấp vào link, đăng ký và nhận ngay 5$ đầu tiên.
Lưu ý: Phải link ref mới có 5$ nhé các bác.
Các bác nhận tiền qua PayPal hay Bitcoin cũng đều được nhé.
Con này thì các bác có thể yên tâm vì nó hoạt động khá lâu rồi, đánh giá trên Trustpilot cũng cao, tận 4.3.

Để chơi thì rất đơn giản, các bác tải về sau đó cho nó chạy, hiện chữ Active là được. Xong không cần quan tâm nó nữa, nó tự kiếm tiền cho các bác, đơn giản chưa.
App này chạy cũng không quá tốn pin và ram nên các bác yên tâm là tải về nó không làm nặng máy hay gì đâu nhé.
Các bác sẽ chia sẻ phần băng thông không sử dụng cho nó để kiếm tiền, không ảnh hưởng tới tốc độ wifi hay mạng di động. Nhưng lời khuyên là dùng wifi thôi nhé.
Ngày trước thì kiếm lâu nhưng giờ thì nhanh hơn một chút vì nó có phần nhận quà hằng ngày, đủ mức độ từ 20 credit tới 1000 credit. Hên hên được 1000 là có 1$ rồi, quá ngon.
Hôm trước vừa rút thì vài hôm sau trúng 1000 credit ngay các bác ạ.
photo_2021-09-12_15-59-47 (2).jpg

Cuối cùng là proof:
Screenshot (425).jpg

nhận 5$ có rút ra được ngay không bạn, hay cần điều kiện gì thêm, thanks

Này cày cả năm chưa chắc đủ min rút, mà phải ~30 ông đăng từ mấy năm nay rồi -_- ông còn làm quả thread câu ref vl

Này cày cả năm chưa chắc đủ min rút, mà phải ~30 ông đăng từ mấy năm nay rồi -_- ông còn làm quả thread câu ref vl
Bác làm gì mà cả năm thế?
Cày chay, không ref ngày tầm tối thiểu 150 credit (này tính bảo thủ xíu) nếu full thiết bị, có hôm còn nhiều hơn, chưa kể bác chơi nhiều ip nữa, tính cả 5$ thưởng là tầm hơn 3 tháng là rút được rồi.
Nay nó còn có quà hàng ngày, hên hên 1000 credit thì càng nhanh nữa.
Lúc rút lần đầu là bác kiếm 15$ thôi, 5$ kia là được cho không thì đúng mà, tui nói thật chứ có giật tít gì đâu bác.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,621
170,729
Latest member
inhopgiaymem
Back
Top Bottom