Nhận ngay 250K vào tài khoản momo/atm/sdt

Số tiền thu về so với chi trả mình đã tính rôì, lời nhiều ko ôm trọn làm gì đâu!
Ae diễn đàn bị lừa kiểu này nhiều lắm nên thành phản xạ rồi :D:D Thời gian sẽ trả lời :p:p Mong bác là người tốt

2 bác làm coin NGOT chưa. Thôg bao 2-3h hết. Nhưg bh vẫn chưa thấy chốt và nó nói hãy mời thêm, thứ 2 bắt đầu send coin
Em không chơi coin nhiều lắm :p:p Bữa có kèo coin Vechain, nghe tên như ve chai ấy nên em bỏ không làm :oops::oops: Giờ nó bay cao lắm rồi ..

Em không chơi coin nhiều lắm :p:p Bữa có kèo coin Vechain, nghe tên như ve chai ấy nên em bỏ không làm :oops::oops: Giờ nó bay cao lắm rồi ..
Vào mục airdrop co bai hôm qua mình viết, cứ làm biết đâu nó tra, có cơ hội trúng token và eth nữa, NGOT nghe tên chắc ngọt

Nếu đại giá á thì giờ chi 50k trước ae ref xong nhận tiền tươi liền thì nhiều ng làm giúp hơn, nói khơi khơi z ai dám

Nếu đại giá á thì giờ chi 50k trước ae ref xong nhận tiền tươi liền thì nhiều ng làm giúp hơn, nói khơi khơi z ai dám

Dù sao cũng ko mất gì + thêm nữa là nhận được tiền thì ko lẽ lừa của ae làm gì, có nhiều mà!

vậy khi nào mới có 250k?

Sau ngày mai kết thúc đợt nhận thưởng này, đợi rút tiền về, sẽ chi trả anh em.
Mình có cả mail chăm sóc update tình hình cho anh em, nên yên tam!
VD

Screen Shot 2018-07-27 at 14.36.09.png

con này thì mấy ngày nay bên này tuyển nhiều mà, với thấy tự ch*at :D, tk cũng đang có 1k8 bữa làm mà ko biết nen cơm cháo gì ko

Announcements

Forum statistics

Threads
418,587
170,681
Latest member
anvugift
Back
Top Bottom