Referrer Nhận ngay 2.000.000vnđ vào tài khoản khi đăng kí. Cơ hội thu nhập thụ động tuyệt vời...!!!

doikem

Newbie
Reactions
34
MR
0.000
Chat with me via Skype
Cậu có hiểu vấn đề ở đây không? Nó uy tín hay có tiếng gì thì kệ nó. Bởi tiền không được cộng vào --> Không thể Pay --> Làm không công cho nó.

Có kiện cũng ko được vì anh có pay đâu mà bắt tui trả, cái quan trọng là làm thế nào tiền được công thì thớt lại phớt and lờ
Dễ gì không công bác ơi! Có công mới có tiền chứ tự nhiên mới nhào vô lấy liền 2 triệu ẹc mơ cũng k có nữa. Có công mới có tiền nhé.

choisunam

Banned
Reactions
252
MR
0.000
Chat with me via Skype
uk, đúng vậy, ở trên page home aff lúc thì nó để 1.000đ/click sales, lúc thì 1,000đ/click dành cho đại lý ở cấp bấc đầu tiên, chỗ đây nó hơi mờ mờ ám ám, khi khách hàng của ref mua hàng là mh đc hưởng commicsion 5% của ref rùi mà còn 1.000đ j nữa?
Thôi dẹp thớt ơi, ôm đồm cho nhìu vào mà chưa hiểu rõ ràng gì cả.
Tắt điện qua thớt MegaMoneyHybrit bên Invest tuyển ref xếp team đi thớt ơi :)) :binhsua12:

người ta hoành tráng vậy thì đâu có chuyện scam, ai lại mất đi uy tín gì chuyện cỏn con bạn ko hiểu vấn đề à nhìn vô thì biết ngay thằng nào thật thằng nào ko thật nghĩ sao đài truyền hình nó chọn 1 thằng ko thật nó quay để mất uy tín nó à nghĩ sao Chương trình Tiếp thị liên kết của trustcard còn được bảo đảm bởi Hiệp hội doanh nghiệp Thành phố Cần Thơ (CBA) và đăng trên website chính thức của Hiệp hội mà lại scam bạn. Tại mình không thích chặt chém lẵn nhau người ta tạo cơ hội cho mình chén cơm mà lại đi chém kinh dị. :binhsua16:, vậy mà cái những cái thằng scam thật nói vài câu mà lại đi tin nó.

mmoclub

Junior
Reactions
90
MR
0.000
người ta hoành tráng vậy thì đâu có chuyện scam, ai lại mất đi uy tín gì chuyện cỏn con bạn ko hiểu vấn đề à nhìn vô thì biết ngay thằng nào thật thằng nào ko thật nghĩ sao đài truyền hình nó chọn 1 thằng ko thật nó quay để mất uy tín nó à nghĩ sao Chương trình Tiếp thị liên kết của trustcard còn được bảo đảm bởi Hiệp hội doanh nghiệp Thành phố Cần Thơ (CBA) và đăng trên website chính thức của Hiệp hội mà lại scam bạn. Tại mình không thích chặt chém lẵn nhau người ta tạo cơ hội cho mình chén cơm mà lại đi chém kinh dị. :binhsua16:, vậy mà cái những cái thằng scam thật nói vài câu mà lại đi tin nó.

Không ai nói nó là scam cậu à..... mà đang nói cái plan ko rõ ràng --> khó nuốt.

Uy tín mà khó nuốt thì out

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,783
176,236
Latest member
pingocno1

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week