Other Nhận ngay 0.01$ Tuyển Ref Jointopline Bonus cực khủng - Lướt Web Kiếm Tiền.

Status
Not open for further replies.

Hasunny

Banned
Reactions
83
MR
0.000
mở 10 tabs ..........

8 tiếng \ ngày

thì bao lâu mới dc 10$ bạn :X

Còn tùy vào điều kiện, nếu tốt nhất thì được
400 Point /h
3200 Point/ 8h
13000 point thì pay

hơn 3 ngày thì pay

ngocanhth

Newbie
Reactions
9
MR
0.000
Mình mới viết cái tool cùi,dùng đẻ cắm auto vps hoăc auto lúc đi ngủ, có thể tự thay đổi link theo 1 danh sách link để trong 1 file. mỗi tội đang dùng máy thằng bạn máy chỉ có .net framework 4.0. mạng thì chậm ko down .net fw dc

Mình mới viết cái tool cùi,dùng đẻ cắm auto vps hoăc auto lúc đi ngủ, có thể tự thay đổi link theo 1 danh sách link để trong 1 file. mỗi tội đang dùng máy thằng bạn máy chỉ có .net framework 4.0. mạng thì chậm ko down .net fw dc
Share đi bạn, đỡ phải lo bị phát hiện cheat ;;)

PhongVu

Senior
Reactions
940
MR
0.000
2 máy tính trên 1 IP dc ko cậu

Tool cùi dùng auto ở vps hoặc khi đi ngủ thôi nhé, dùng cho chrome đăt chrome làm mặc định.
muốn thêm địa chỉ url web vào thì mở file urllist.txt rồi thêm vào nhé, trong đó có sẵn 33 địa chỉ có nhiều quảng cáo topline mà nhẹ rồi.
nó sẽ tự động mở tất lần lượt các địa chỉ trong file urllist.txt, mở 5 tab nó tắt 1 lần
tại máy ko có .net framework 2.0 hay 3.5 nên viết trên 4.0
https://sites.google.com/site/vnsharethefun/Auto chrome Surf.rar

bạn xem quảng cáo chạy bt không nếu toàn quảng cáo xanh của topline thì làm theo cách ở #1 đó còn vẫn không được thì Pm Y!M để mình xem qua xem sao :)
cậu hướng dẫn mình với, mình xài google tiếng việt, giờ chinh~ sang google tiếng anh ko dc

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,010
176,505
Latest member
zbetpoker

Most viewed of week

Most discussed of week