Nhận mỗi ngày 0.5-5$ khi tham gia sự kiện BC Game

Nôm na nó cho code 1$ mà mình win tận 100$ có đợt mình chơi tài xỉu của mấy app vn 180k lên 200 củ và bị block acc luôn
Bác quả là thánh rồi. Hóng bác chia sẻ cách chơi :popo_adore: :popo_adore: :popo_adore: . Em toàn bị bọn site nó thịt

Bác quả là thánh rồi. Hóng bác chia sẻ cách chơi :popo_adore: :popo_adore: :popo_adore: . Em toàn bị bọn site nó thịt
Mỗi tiếng vào làm lệnh all in crash 1.1 hay 1.2 lựa lựa cầu mà vào. x1.1 thì sau 8 tiếng x2 tiền còn x1.2 thì 4 tiếng. Không thì tự code con tool chơi. Em thấy trendball với crash là ít bịp hơn mấy cái dice kia rồi :v

Mỗi tiếng vào làm lệnh all in crash 1.1 hay 1.2 lựa lựa cầu mà vào. x1.1 thì sau 8 tiếng x2 tiền còn x1.2 thì 4 tiếng. Không thì tự code con tool chơi. Em thấy trendball với crash là ít bịp hơn mấy cái dice kia rồi :v
em không dưới mấy chục lần gãy vỡi crash 1.01

Đơn giản bác viết tool lại thôi :v nhận tay vẫn được 1-2 acc
Tức. Mới chiều kêu support bảo thêm captcha chắc sắp có. Hôm qua được cái cột 8$ đú lên 70$ về o luôn.

Captcha lúc vội ấn sao bác. Nó tool giải cũng được :| càng lợi tool cay thật :|

Captcha lúc vội ấn sao bác. Nó tool giải cũng được :| càng lợi tool cay thật :|
Cũng chả biết sao cho được. Kêu nó bot auto quá trời không biết nó giải quyết thế nào. Định bảo ông bạn làm cái code treo lên 50 cái vps xem có nát không. Nghĩ thôi bỏ.

Chắc rồi nó khắc phục thôi. Mong đừng captcha :|

Lụm 4$ BNB

Attachments

449.2 KB · Views: 83
ây da, cần người hướng dẫn chơi cái lày
Chờ phát code trên tele grap thôi bác. Code dạng: $[BCGAME-1AKT5D1SWB3APC9JD7HV2BAVODAKEUA4DL]$
Sau khi code phát hết họ sẽ thay mã code bằng "All Gone!" ở tin nhắn phát code
Còn cách nhập bác xem ảnh ở comment này
Update: Giờ đã phát code thay ấn link. Các bác ấn vào shitcode để nhập mã nhé
Còn cách chơi bác có thể vào group telegram VN ở bài em có gắn hoặc nhắn riêng cho em: https://t.me/SaviorXXI

Last edited:
Đã up date ấn link. Các bác không phải copy nữa. Nhưng code sẽ mau hết hơn

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,642
170,743
Latest member
Bitscreener

Most viewed of week

Most viewed of week