• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

nhận hướng dẫn newbie không cần theo reff

toddamay

Newbie
Reactions
12
MR
0.000
hiện giò mình đang có thời gian rảnh ,anh em newbie nào muốn hỏi gì về PTU cứ pm nhé . Mình biết thì sẽ trả lời các bạn (không nhận reff) . Khoản 2h chiều đến 7h tối , 10h tối đến 2h sáng . nick yahoo : cattien2009_vn

Đang làm tranh thủ lên net up dùm phát =)) :fan:fan

Up. Chắc phải sticky wa' ;))

cho em hỏi trong các trang PTU thì trang nào dễ kiếm ăn nhất
trang nào download từ IP VN vẫn đc tiền
chứ em ngu tiêng Anh, ngại mò mầm ở các forum lắm

ai cần gì cứ trực tiếp pm nha . Mình ít lên đây lắm , hai hôm vừa rồi mình gặp rắc rối cái Webmoney đến giờ vẫn chưa xong , chác bỏ luôn ( hơi tiếc nhưng không sao) nên ít trả lời được các bạn . Xin lỗi nha

xin lỗi các bạn , hiện mình đã chuyển qua một forum khác . Nên không thể giúp đỡ được các bạn được nữa , chúc các bạn thành công và luôn vui vẻ !

thank!!!hihi

dellete ;) chac' nó uống ruou rồi nó bị điên. Tội nghiệp no thật làm nhiều mà không đc tiền.

toddamay & Van Nguyen la` 1

Last edited by a moderator:
Bỏ đi anh Dương, riết rồi từ từ hết dám nhận ng lạ cũng vì mấy ng như vậy--> con sâu làm rầu nồi canh , giờ nhận ng quen cho chắc ăn, giọng hổ báo gớm chắc cũng thuộc loại dân đàn anh hay đàn chị gì đây . thôi lặng mắc công hồi nó chém đến mình nửa.

Thông thường theo em nghĩ, những thằng này là những thằng chỉ có cái miệng dám nói mà k dám làm =]]

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,984
171,048
Latest member
nhacai12bet16523
Back
Top Bottom