Help Nhân hướng dẫn newbe làm off. Giải đáp thắc mắc công cụ + linh tinh tất tần tật.

Chào tất cả các bạn. Từ khi lập topic này mình nhận đc nhiều tin nhắn đại khái như:
hướng dẫn mình làm off nhé, rồi chỉ mình cách làm off nhé, ...... rồi linh tinh nữa.

Nhân đây mình nhắn các bạn 1 điều là. Yahoo mình k add nick tùy tiện nên bạn nào có vấn đề gì cứ để lại tin nhắn nhé. Chỉ thực sự việc cần mình mới add nick. Các bạn lưu ý cho nhé. Thân.

đã inbox có gì bạn reply sớm :">

có nhận dạy làm traffic thực ko bạn. Mình cần tìm người dạy traffic thực, ai dạy inbox cho mình xin cái giá nhé.
Thực thì khả năng là ăn cháo bạn à :(

làm bằng tool được không bạn ? ppd á, tool click á, nó ban không a ?

topic hot ! lót quốc và hóng nha

Buổi tối rét mướt quá các bạn ah. Ở nhà onl hài vl và chém gió vs ae mmo

mình cũng muốn làm off mà không biết nên bắt đầu từ đâu, có pro nào nhận làm đệ tử hướng dẫn giai đoạn đầu ko ... khúc sau sẽ cố gắng tự mò. Khi nào thành tài sẽ báo đáp sư phụ :)

mình cũng muốn làm off mà không biết nên bắt đầu từ đâu, có pro nào nhận làm đệ tử hướng dẫn giai đoạn đầu ko ... khúc sau sẽ cố gắng tự mò. Khi nào thành tài sẽ báo đáp sư phụ :)
Bạn chưa nhúng chân vào off thì thôi tốt nhất nên chọn con đường khác đi nhé. Con đường off gian nan lắm
Dạy mình với nhé thớt :)

Bạn muốn biết gì. Chưa hiểu gì thì cứ nói nhé. Giúp được gì mình sẽ giúp

gian nan thì mình ko ngại bạn ui, mình cũng xem gần hết video hướng dãn làm off trên phần hướng dẫn newbie rồi, nhưng nhiều lúc có 1 số cái ko rõ nên muốn tìm 1 sư phụ để theo học :) ...

chỉ mình với được không bạn? cho mình tài liệu chi tiết được k? mới biết tới off thôi!

Có ai chỉ em làm offer với :(
Dạy học có trả lương đàng hoàng.Ai dạy em thì pm yahoo: bidunkare nhé
Em rảnh cả ngày

Có ai chỉ em làm offer với :(
Dạy học có trả lương đàng hoàng.Ai dạy em thì pm yahoo: bidunkare nhé
Em rảnh cả ngày
Đã bước chân vào chưa. Hay mới đang tìm hiểu thế

chỉ mình với được không bạn? cho mình tài liệu chi tiết được k? mới biết tới off thôi!

Muốn hiểu thêm về vấn đề gì cứ post ở đây hoặc pm mình. mình giúp đc gì mình giúp
gian nan thì mình ko ngại bạn ui, mình cũng xem gần hết video hướng dãn làm off trên phần hướng dẫn newbie rồi, nhưng nhiều lúc có 1 số cái ko rõ nên muốn tìm 1 sư phụ để theo học :) ...
Khó khăn gì cứ pm minh giúp đỡ.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,771
170,862
Latest member
game789clubred

Most viewed of week

Most viewed of week

Back