Nhận hợp tác chiến Fileice kiếm 100.000$ từ nay đến tết.

Có 1 điều mình chưa hiểu,chử thớt có tài khoản fileice, biết cách chiến và kiếm được rất nhiều,tại sao không tự làm tự ăn luôn?

:oops: bán nợ không thớt làm trả cậu sau vì dư time cả ngày cũng kô làm gì cả

:eek::eek::eek::eek: Oái $$$ ji thấy toàn số nhìn zữ quá đi ra

1. Các bạn tự lo 5-10 tài khoản fileice tự lo shock - Nếu chưa có tài khoản mình có thể bán cho các bạn với giá 80k/tài khoản.

2. Mình lo hoàn thành khảo sát và kiếm đủ 300 - 500$/ngày/5-10 tài khoản ( tương đương 900 - 15.000$/tháng )

3. Lợi nhuận ăn chia 50/50

cái thứ 2 mâu thuẫn với cái 1, và cái 1+2 lại mâu thuẫn với cái 3

nếu đã có thể kiếm 300-500k 1 ngày => tại sao còn bán acc 80k/tk ???
nếu đã có cả acc + biết làm, tại sao lại ăn chia khi mà tự thân có thể lo tất tần tật, với thu nhập đó thì đầu tư là điều ko cần phải suy nghĩ =))

post vài cái proof thanh toán cho anh em tin coi nào, chứ làm vài trăm $ mà ko dc thanh toán cũng như ko :D:D

Fileice k dễ ăn nha mọi ng`,ai pro chiến SO hay Cleanfile thì có thể làm, còn ko thì nên cân nhắc thật thật kỹ trc khi làm, nhất là newbie :D

ngày kiếm 500$,chiến 1 tháng là dư sống 1 năm,chiến 1 năm thì thành tỷ phú cmnr,mau khá lắm nek...... bán chi 1 acc có 80k,bán 100 acc chưa bằng làm 1 ngày,suy nghỉ lại tự chiến đi :D

Tự tạo acc, tự chiến tự ăn chứ ko biết sao đi chia 50 - 50 cho người khác làm gì nhỉ?
Đi từ thiện đi cho tích đức =))

1 ngày 500$ tức chú rất giàu.100k chắc đâu ãnh hưỡng he,share cho ae mỗi người 2$ khuyến khích làm xem?

ngày kiếm 500$,chiến 1 tháng là dư sống 1 năm,chiến 1 năm thì thành tỷ phú cmnr,mau khá lắm nek...... bán chi 1 acc có 80k,bán 100 acc chưa bằng làm 1 ngày,suy nghỉ lại tự chiến đi :D

Thì tội cho những người nhìn mấy con số rồi lóa mắt,cứ tưởng dễ ăn là đâm đầu vào ngay chứ gì... :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,441
172,446
Latest member
sonysuribui002

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week