• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Tutorial Nhận Globatalent Token - AirDrop - KYC đơn giản

error404

Hero
Reactions
680
MR
0.099
cmnd bị mờ nó có xác nhận ko b của m bị nước vào hàng seri ko thấy rõ nữa
của mình mờ không thấy chữ cũng được chấp nhận . có thể của bác sẽ được :)

làm sao để biết nó đã xác nhận hay chưa vậy bác ? em ref cho bác từ lúc bác đăng
mình cũng chưa thấy site gửi email gì về cả ... lâu vậy chắc là được rồi :rolleyes:

lập nhiều acc được bạn , nhưng phải 1 acc / 1 CMND / 1 ví MEW :rolleyes:
ko liên quan nhưng muốn hỏi b chút về cáp quang viettel mình đang định mua pc về tập làm mmo nhưng ko rõ lắp mạng dây hay wifi là chung được luôn hay riêng hả b có kinh nghiệm hướng dẫn mình chút

ko liên quan nhưng muốn hỏi b chút về cáp quang viettel mình đang định mua pc về tập làm mmo nhưng ko rõ lắp mạng dây hay wifi là chung được luôn hay riêng hả b có kinh nghiệm hướng dẫn mình chút
hi bạn . bây giờ đa số mạng nào cũng cung cấp modem LAN + kết hợp wifi khi bạn lắp mới :) nếu bạn có thắc mắc nào cứ hỏi .. mình biết mình sẽ trả lời :)

hi bạn . bây giờ đa số mạng nào cũng cung cấp modem LAN + kết hợp wifi khi bạn lắp mới :) nếu bạn có thắc mắc nào cứ hỏi .. mình biết mình sẽ trả lời :)
cho mình xin số zalo hoặc fb của b có gì mình hỏi b

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,964
171,036
Latest member
vieclambaoano
Back
Top Bottom