• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Introduce Nhận giao dịch thuê - 1 tháng lãi tối thiểu 20%

Status
Not open for further replies.

DuyHung10

Junior
Reactions
66
MR
0.232
Telegram
Chat with me via Yahoo Messenger
Facebook
Follow me on Facebook
* * * Như tiêu đề, mình nhận giao dịch forex thuê. Với kinh nghiệm 2 năm trong nghề và nắm đc phương pháp giao dịch mang lại lợi nhuận bền vững, đảm bảo sẽ mang đến sự hài lòng cho chủ tài khoản. Mình sử dụng scalping nên yêu cầu tài khoản ECN, bạn nào có sàn rồi thì thôi, còn nếu chưa có thì inbox cho mình để nhận hướng dẫn cách mở 1 tài khoản.

* * * Về vấn đề ăn chia lợi nhuận, nếu account > $200 thì chia 50/50
account > $1000 thì khách 60 mình 40
account > $2000 thì khách 70 mình 30
Khởi đầu để khách test kiểm chứng và lấy uy tín thì nên dùng tài khoản $200

* Dưới đây là 1 đoạn history sơ lược về cách giao dịch:
Hệ thống do robot kiểm soát auto 99,99% - dc thiết kế tránh tin tức nên ko lo giá giật bất ngờ.

Attachments

103.9 KB · Views: 117
ngon vậy , mượn gia đình mà chơi bác :)

Bác ấy trade thuê mà chứ có mở dịch vụ gì đâu mà đòi đóng bảo hiểm chứ ? :)

ngon vậy , mượn gia đình mà chơi bác :)
Mượn xong mà không trả đc là mất luôn họ hàng á :p Tui đang tính đi làm thêm kiếm ít vốn r` quất cho thoải con gà mái.

Bác mua bảo hiểm dei roi em theo 1 chan 1k nè...:)
Ý bác là mua bảo hiểm trên forum ?
Ảnh trên mang tính chất quảng cáo nên mấy đoạn stoploss nặng không chụp :lol
Thực tế thì tôi phải xài thêm hedge + vài trò nữa mới ăn dc thị trường, chứ hiện tại vẫn chưa tìm dc con ea scalp nào đúng nghĩa mà kiếm ra xèng lâu bền.

20% thì quá tuyệt nhỉ, cho em hỏi thế có đảm bảo 1%/ngày không, hoặc ít nhất là 5%/tuần để dễ test chứ chờ 1 tháng test hơi lâu đó bác, chúc bác kiếm nhiều khách nhé :D

20% thì quá tuyệt nhỉ, cho em hỏi thế có đảm bảo 1%/ngày không, hoặc ít nhất là 5%/tuần để dễ test chứ chờ 1 tháng test hơi lâu đó bác, chúc bác kiếm nhiều khách nhé :D
Đảm bảo được thì cắm sổ đỏ vay ngân hàng oánh rùi chứ xá gì 1 % / ngày mà không chơi. Lãi suất ngân hàng hình như dưới 1% / tháng :)

Mượn xong mà không trả đc là mất luôn họ hàng á :p Tui đang tính đi làm thêm kiếm ít vốn r` quất cho thoải con gà mái.

Thế ko trả được cho ae trên đây thì chạy làng à.

Chiều bác luôn, có thể đẩy công suất hệ thống lên 10%/ ngày, 1 tuần tối thiểu 50% ;)

bác giải thích rõ hộ em với :D
Ở phần đầu topic, tôi đã viết đầy đủ rùi mà

Đảm bảo được thì cắm sổ đỏ vay ngân hàng oánh rùi chứ xá gì 1 % / ngày mà không chơi. Lãi suất ngân hàng hình như dưới 1% / tháng :)
Chia sẻ cho mọi người mới vui chứ, lúc im ỉm lại bảo giấu nghề :p Mà dịch vụ này sẽ có thời hạn thôi

Thế ko trả được cho ae trên đây thì chạy làng à.
Bác không nên nhầm lẫn nhé, ở đây là tôi trade thuê chứ ko vay tiền. Nghề forex rất hấp dẫn nhưng rủi ro cao, nắm bắt nhu cầu của những người muốn đầu tư nhưng ko có đủ thời gian hoặc kiến thức để tự giao dịch thì tôi trade thuê, sau đó chia sẻ lợi nhuận. Ai có gan thì đưa tài khoản tối thiểu $200 cho tôi làm việc, sẽ chả có lợi lộc gì nếu làm thua tài khoản của khách, tài khoản của khách có lãi thì 2 bên chia sẻ lợi nhuận.

giống quan điểm :)
Nếu bác nào muốn giảm rủi ro xuống bằng 0 thì mở tài khoản ECN ICMarket với link IB của tôi, nạp vào $200 sau đó sẽ mở dc tài khoản demo, tôi sẽ trade tài khoản demo đó. Còn $200 nạp vào, khách muốn rút lúc nào cũng dc.

Nghe thì có vẻ thích đó, nhưng vẫn cần suy nghĩ kỹ cái đã...:)

thớt vui tính quá, ăn được thì chia lãi, cháy tài khoản thì chủ tự chịu.:rolleyes:
thế này cũng phải lập topic trade thuê mới được:)
mình chỉ lấy tiền công 1% lợi nhuận thôi:D

hề hề, thời buổi này phải khôn như thế mới kiếm chút cháo được chứ
nói vui vậy chứ có kiếm dc khách nào đâu, ế chổng mông =))

Close topic!

Cấm huy động vốn dưới mọi hình thức.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,909
170,983
Latest member
taiduc