Help Nhận giải quyết các vấn đề liên quan đến Skrill

e dùng moneybook tương đôi lâu rồi,nhớ là có 3 verify thì phải,
cụ thế muốn biết tình trạng acc của mình đã verify đến đâu và giới hạn nhận/gửi của acc thì vào đâu để xem vậy?
giao diện cái skrill mới này quá đơn giản thành ra khó tìm thông tin

e dùng moneybook tương đôi lâu rồi,nhớ là có 3 verify thì phải,
cụ thế muốn biết tình trạng acc của mình đã verify đến đâu và giới hạn nhận/gửi của acc thì vào đâu để xem vậy?
giao diện cái skrill mới này quá đơn giản thành ra khó tìm thông tin
Của bác đây. Như mình là đã Verify đầy đủ :D

mình vào mục setting/personal info
thấy ở phần address có chữ verify bên dưới địa chỉ,bấm vào thì nó nhảy ra trang như hình:

mình nhớ là trước địa chỉ chưa verify đc vì nó đòi gửi cái thư đến nhà,nhưng mình ko nhận đc
hình ảnh của acc mình thì đây:

credit card thì mình đã add rồi,ko biết là giờ cần verify gì để full nhỉ?có tốn kém gì ko?ai giúp mình đc ko

mình mới nhận thẻ skrill prepaid mastercard xong, chạy ra ATM AGRIbank có ghi master để rút tiền mà không đăng nhập vô được? không biết bị lỗi gì vậy nhỉ?

Các bác làm ơn pm vào Facebook của em nhé vì như thế em mới biết tài khoản bị vấn đề gì từ đó tư vấn cách làm it tốn kém nhất cho các bác. Có 1 số bác em bảo trường hợp k cần phải gọi đâu, sau đó thì Skrill verify và cũng k mất phí :D Post trên này rất khó cho em

cho hỏi ngu vài câu cái
1. TK chưa verify có rút tiền được về bank không
2. Rút tiền về TK VND được không bạn hay phải là TK USD
3. GIả sử bây giờ rút về bank 100 USD Skrill thì nhận đ][cj tại ngân hàng trừ đi phí chính xác là bao nhiêu
Cám ơn bạn !!

cho hỏi ngu vài câu cái
1. TK chưa verify có rút tiền được về bank không
2. Rút tiền về TK VND được không bạn hay phải là TK USD
3. GIả sử bây giờ rút về bank 100 USD Skrill thì nhận đ][cj tại ngân hàng trừ đi phí chính xác là bao nhiêu
Cám ơn bạn !!

1. Rút được nhưng không nhiều.
2. Tuỳ bank, có bank nếu bạn rút về tk VND nó về nhưng không ghi có vào, bạn liên lạc với nó, khi đó PGD cho ký giấy để yêu cầu nó tự chuyển sang VND để ghi có vào tài khoản VND. Hoặc có thể ký trước giấy này để ngoại tệ về nó tự chuyển sang VND và ghi có vào luôn. Còn lại đa số bank nếu ngoại tệ về nó tự chuyển sang VND vào ghi có vào tk VND, nếu cung cấp tk ngoại tệ cho MB thì nó sẽ về ngoại tệ.
3. Không có số chính xác đâu. Tốn các loại fee sau: phí MB, phí ngân hàng trung gian, phí bank vn.

Hồi đó mới tạo mình không biết verify thẻ visa, bấm đại làm nó liệt thẻ đó thành failed luôn, Giờ mình không thể verify lại thẻ đó. Giờ mình phải làm như thế nào?

Mình bị block tk, đang verify mà ko có hóa đơn gì hết. Xin hỏi
1. Dùng biên lai nạp tiền ngân hang
đc ko?

2. Nếu dùng sao kê ngân hàng thì có cần đóng mộc sao kê hay có thể gưi file sao kê hàng tháng qua email ngân hàng gửi cho mình ko??

Đã pm cho bác trên face về trường hợp rút tiền về bank của em, bác giải quyết gấp giúp em với.

cho em hỏi là skrill có chấp nhận cho exchanger ko?Để đc làm exchanger cho skrill cần những thủ tục gì

HÌnh như không đâu bạn.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,443
172,445
Latest member
sonysuribui002

Most viewed of week

Most viewed of week

Back