Suggest Nhận FREE coin khủng đã lên sàn và đang ICO, WEBSITE TỪ 2015, Team có độ TRUST cao

Link ref: https://ccrb.io/affiliate/359255
Link check giá CCRB hiện tại trên CMC: https://coinmarketcap.com/currencies/cryptocarbon/

View attachment 108065
View attachment 108068
Vitalik Buterin, người sáng lập Ethereum, tham dự cuộc họp thượng đỉnh BlockChain India đầu tiên, được chủ trì bởi CryptoCarbon (CCRB).
4 ref nhưng giá trị chính là bnhju 40 tức trong site đủ 40$ hay với giá sàn đủ 40$ mới đc rút

Thế là phải kiếm ref à bác, căng thế. Em chả biết cheat chiếc ref gì hết, kiểu này công cốc
4 ref nhanh mà, bác vào telegram, mấy group tây ta chuyên săn aiirdrop với bounty ấy chứ không cheat nha. SAY NO TO CHEAT :D

Con CCRB đến lúc rút thì rút như thế nào vậy bác?

(Lưu ý rằng tất cả tiền thưởng giới thiệu mà bạn kiếm được từ việc đăng ký miễn phí trên trang web của CCRB sẽ được hiển thị ở phần CCRB đang chờ xử lý trong tài khoản của bạn và sẽ được tự động chuyển đến ví tiền của bạn và sẵn sàng để rút khi hết Token Flash Sale)

(Lưu ý rằng tất cả tiền thưởng giới thiệu mà bạn kiếm được từ việc đăng ký miễn phí trên trang web của CCRB sẽ được hiển thị ở phần CCRB đang chờ xử lý trong tài khoản của bạn và sẽ được tự động chuyển đến ví tiền của bạn và sẵn sàng để rút khi hết Token Flash Sale)
Vậy à, e giờ kh khác gì người rừng chả biết gì hết trơn, bác có biết group nào thì cho e cái tên với, đội ơn bác.

vào withdraw add ví mew nha

Vậy à, e giờ kh khác gì người rừng chả biết gì hết trơn, bác có biết group nào thì cho e cái tên với, đội ơn bác.
ví dụ @ucashvn, @EBCoinGlobal mà post link ref thì bác để ý xem admin nó có khó tính ko, pin post có cấm link ref tới site khác ko nha.

4 ref nhưng giá trị chính là bnhju 40 tức trong site đủ 40$ hay với giá sàn đủ 40$ mới đc rút

Bác đọc cái này thử nha: You also earn $10 worth of CCRB for every free signup on our site through your unique referral link.
Theo ý hiểu thì là nó sẽ tặng số CCRB trị giá 10$ cho mỗi ref (bất kể giá CCRB có tăng giảm ra sao) chứ ko phải số CCRB bác kiếm đc phải đủ 40$ theo giá sàn đâu. Bởi vậy ở chỗ ghi số tiền từ ref hiện tại được nó ghi bằng $ chứ ko ghi CCRB

nhớ vào tab shop & mine và xem cho đủ 10 page mỗi ngày nha, ko biết ko xem thì có sao ko nhưng nó yêu cầu vậy thì mình cứ làm thôi

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,867
170,924
Latest member
hungbu2k

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week