Airdrop Nhận Free 700 Coin SYNCO (10$) từ sàn ChainB của Hàn Quốc – Coin “Chất” như BNB, KCS nhé !

có ai biết vụ gì làm cry down trend như vậy k nhỉ
không biết nữa mà nhận được thông tin 100 Tr USDT lên Bitfinex xong ngày sau downtrend

con này kêu xac nhận qua sms bác xem lại nhé còn kyc thì chưa thấy đề cập
Vâng bác có ĐT để đăng ký và sẽ KYC luôn nhé. Khi có thông tin mới sẽ cập nhật cho AE làm.
AE lưu ý REF theo link mình nhớ để lại thông tin trên TOPIC để sau mình tiện hỗ trợ nhé.
Mình chủ yếu tìm coin sàn ok hoặc những coin có tiềm năng có tiền cho AE làm, chất lượng hơn số lượng ;););)
* Để xác thực và KYC tài khoản sẽ cần: 1 số ĐT + ảnh CMND + ảnh selfie (cơ bản KYC đều vậy), sẽ có HD cụ thể sau.

Airdrop nhiều như nấm, cứ thử vận may biết đâu sẽ có

Vâng bác có ĐT để đăng ký và sẽ KYC luôn nhé. Khi có thông tin mới sẽ cập nhật cho AE làm.
AE lưu ý REF theo link mình nhớ để lại thông tin trên TOPIC để sau mình tiện hỗ trợ nhé.
Mình chủ yếu tìm coin sàn ok hoặc những coin có tiềm năng có tiền cho AE làm, chất lượng hơn số lượng ;););)
* Để xác thực và KYC tài khoản sẽ cần: 1 số ĐT + ảnh CMND + ảnh selfie (cơ bản KYC đều vậy), sẽ có HD cụ thể sau.
bạn hỏi SP bảo KYC vậy à ?

* TẬP ĐOÀN SYNCO:
1- Giới thiệu về Synco:

Được thành lập tại Hàn Quốc, Synco là cộng đồng Blockchain hàng đầu châu Á. Synco cung cấp dịch vụ toàn diện về truyền thông, giáo dục, đầu tư, sàn giao dịch, phương tiện thanh toán và các trung tâm đào tạo blockchain.

2- Đội ngũ Synco:

3- Đối tác Synco:
4- Đầu tư ICO:
Kể từ tháng 9 năm 2017, SYNCO đã đầu tư vào 12 dự án, với khoản đầu tư lên đến 24 triệu đô la cho mỗi dự án. Tất cả các khoản đầu tư của SYNCO cho đến nay đều mang lại lợi nhuận đáng kể cho các nhà đầu tư.

* SÀN CHAINB:
1- Giới thiệu về sàn ChainB:

Sàn giao dịch hàng đầu Hàn Quốc sắp ra mắt (Dự kiến 15/09/2018 sàn sẽ đi vào hoạt động). Synco - đơn vị chủ quản ChainB.

Trụ sở chính tại Synco Hàn Quốc.

2- Các dịch vụ khác biệt chỉ có ở ChainB:

3- Sự kiện ChainB: tặng AIRDROP coin sàn và nhiều phần quà hấp dẫn.

➡️ SỰ KIỆN 1:
BẠN ĐĂNG KÝ VÀ NHẬN NGAY 700 SYNCOCHAIN. Số lượng người đăng ký trước càng tăng, số lượng synco bạn nhận được càng nhiều.

- Link Đăng Kí: NHẬN NGAY 700 SYNCOCHAIN MIỄN PHÍ !

- Link non-ref: https://vi.chainb.io/

* Lưu ý: Sau khi CHAIN B mở, bạn phải KYC tài khoản mới nhận được Token.

➡️ SỰ KIỆN 2:
Giới thiệu ChainB và nhận nhiều phần thưởng hấp dẫn.

• Sau khi sàn chainb mở cửa, bạn phải hoàn tất xác minh trên điện thoại trước khi bạn nhận giải thưởng sự kiện;
  • 22% thuế (nếu có) do người nhận thưởng chịu. Hình ảnh giải thưởng có thể khác với hình ảnh thực tế;
4- SyncoChain - coin sàn ChainB:

HỆ SINH THÁI SYNCOCHAIN CUNG CẤP MỘT TẬP HỢP CÁC LỢI ÍCH RỘNG VÀ ĐA DẠNG,TỪ SỰ THAM GIA TẬP THỂ VÀO ICO,TƯƠNG TÁC TRÊN NỀN TẢNG CỘNG ĐỒNG DỰA TRÊN PHẦN THƯỞNG VÀ THANH TOÁN THEO THỜI GIAN THỰC.

* Tài liệu hướng dẫn đầy đủ: TẢI VỀ !

* Chỉ còn 01 tuần nữa là sàn đi vào hoạt động. AE nhanh tay đăng ký để nhận coin sàn ChainB nhé. Tương lai có thể HOT hơn coin các sàn đã từng được biết đến:
Binance Coin (BNB); Huobi Token (HT); Kucoin Shares (KCS); Bibox Token (BIX); 0x (ZRX); Trade Token (TIO); Cobinhood (COB)....

Last edited:
KYC thì ez thôi , nhưng k biết giá coin nó ra sao, liệu được bao nhiêu ... hold vài năm à :popo_beat_shot::popo_beat_shot:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,867
170,924
Latest member
hungbu2k

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week