Tutorial Nhận định để cùng nhau chiến thắng!

mejuri192

Newbie
Reactions
2
MR
0.000
Đức – Brazil

- Có thể nói kỳ Worldcup này là 1 kỳ Wc vô cùng hấp dẫn khi 2 cặp đấu bán kết đại diện cho 2 trường phái bóng đá trên thế giới, 1 Nam Mỹ đầy tinh tế và kỹ thuật đương đầu với một Châu Âu đầy chiến thuật và toan tính.

- Xét về đội hình thì Đức có vẻ nhỉnh hơn 1 chút so với Brazil khi Brazil mất đi T.Silva là linh hồn của tuyến phòng ngự mà vốn dĩ nó đã đặt ra nhiều nghi ngờ cho người hâm mộ và 1 Neymar, nguồn cảm hứng tấn công của Brazil. Đối với Đức,1 đội bóng thi đấu chặt chẽ và đầy kỷ luật thì có lẽ trước sự mất mát nhiều trụ cột, có lẽ Brazil sẽ không đá lối đá truyền thống mà chuyển sang thi đấu thực dụng để chờ thời cơ. Cùng với tính chất quan trọng của trận đấu, có lẽ trận đấu sẽ diễn ra chặt chẽ và đi theo hướng có ít bàn thắng. Mình sẽ theo dõi odd và đưa ra dự đoán vào ngày mai mong các bạn ủng hộ để mình có them động lực nhé. ( Comment cũng đã là ủng hộ nhé các bạn, chán nhất là viết ra không ai đọc ^^)

Cmt,cmt. Hóng. Thần tượng Bra mà trận nay khó theo quá.

Đến hẹn lại lên, mình đã theo dõi odd thì thấy kèo AH trận này khá là khó, vì mình nghi có mùi Germany bán độ ở trận này, chắc các bạn còn nhớ France 98 nhỉ ^^ . Mình soi odd OU thì thấy được 1 kèo khá sáng, mình share ai trùng máu lên thuyền cho vui, kèo AH hẹn các bạn vào 2h sáng nhé.

Under 2 FT

Cuộc đấu trí cân não đây. Sô-cô-la và Xoa-chim, ai sẽ thắng? Hy vọng Bra sẽ vào chung kết. Trận này ít nhất cũng hơn 100 kèo các thể loại. Thoải mái lựa chọn đê.

Cuộc đấu trí cân não đây. Sô-cô-la và Xoa-chim, ai sẽ thắng? Hy vọng Bra sẽ vào chung kết. Trận này ít nhất cũng hơn 100 kèo các thể loại. Thoải mái lựa chọn đê.

mình ko thích kì wc này, theo cá nhân mình năm 2006 là hay nhất, braxin năm đó cực mạnh mà còn về nc ở tứ kết, các đội tuyển mạnh đồng đều đá xem mới đã

mình ko thích kì wc này, theo cá nhân mình năm 2006 là hay nhất, braxin năm đó cực mạnh mà còn về nc ở tứ kết, các đội tuyển mạnh đồng đều đá xem mới đã
mình thấy năm nay cả 4 đội mạnh đều vào mà bạn.

Mình post kèo sớm hơn dự tính nhé các bạn. Ai trùng máu lên đường nào. hehe...
Brazil FT
Under 2 FT max ***
Over 10 góc Ft
Chúc anh em sớm về bờ

Last edited:
Gét Đức nhất WorldCup....Chỉ mong Đức thua..Nhưng nghe có vẻ Brazil yếu thế hơn

Trận này mình thấy mọi người nằm Đức rất nhiều , thôi đi ngược số đông mình nằm braxin vậy :p:p

Announcements

Forum statistics

Threads
421,001
173,062
Latest member
Koora

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back