Tutorial Nhận dạy 01slot cày game truyền thống, thu nhập 30-60tr/tháng

Mình vẫn bán TUT. đó là kinh nghiệm của mình, chắc chắn là nhanh và dễ hơn tự tìm hiểu rồi. Các bác muốn thì có thể tự tìm hiểu mà. Nhưng nhớ quay lại review cho anh em chiến theo nhé.
Mảng chơi game kiếm tiền này cũ rích rồi, đầy con game có thể kiếm được tiền nhưng quan trọng là các bác có chơi và kiếm được ra tiền hay không thôi. Như anh vstd chơi EVONY giải trí còn bán ra đc mấy nghìn $ :)))))

Tên game: Age of Z Origins
Hình thức kiếm tiền: bán rss

Cách làm:
- 1 người cày nhiều nick (giả lập, phone fam,...)
- Nên nạp tiền 1 nick chính để bảo kê, và có uy tín trên sevel đang chơi để giao bán rss.

* Giải thích hộ chủ tut:
- Tại sao lại là 30-50 ngày: vì phải lên cấp, cấp càng cao thì tạo ra rss càng maxping. Cái này mà bị nick khác đánh hoặc cướp rss mà ko bảo kê đc thì coi như sevel đó bỏ. => rủi do 1
- muốn có thu nhập cao thì phải cày nhiều nick, nhiều sevel nhất có thể. Nhưng nếu sevel đó ko có tây lông chịu chi mua rss thì cũng coi như bỏ => rủi ro 2

Thu nhập của chủ tút khoe là thành quả của mấy người cày chung rồi gửi về 1 tk paypal. Ít nhất là 3 người. Chia ra thì chắc mỗi người cũng đâu đó trên chục củ khoai. Thời gian cày 1 ngày ko dưới 6 tiếng, như đi làm thuê thôi. Nói chung thu nhập ko thấp cũng ko cao, cũng ko phải nhàn. => bán khoá học 40 củ. Max ngon.
Game này có tiếng việt không pro, vào test thử cho biết =))

thời cài con Rise of kingdom thấy tools nó tự fam tài nguyên trên giả lập , sau này game nó siết chặt lại không cho chơi trên gia lập

Con game nào cũng đến giai đoạn bão hòa thôi , ai đến trước thì húp trước , người đến sau cũng còn húp đc mà cơ cực hơn

Sắp hết tháng rồi bác ơi; có thêm thông tin gì chưa b
vẫn đang cầy bác ạ, mình cũng không hỏi nhiều, nhưng chưa thấy bạn mình nó nói là bán được cái gì như nào, chắc nó muốn lên cấp cao hơn rồi thì mới bán
bên trên thấy mấy anh em chia sẻ đó bác, có thể thử làm theo xem sao

Tên game: Age of Z Origins
Hình thức kiếm tiền: bán rss

Cách làm:
- 1 người cày nhiều nick (giả lập, phone fam,...)
- Nên nạp tiền 1 nick chính để bảo kê, và có uy tín trên sevel đang chơi để giao bán rss.

* Giải thích hộ chủ tut:
- Tại sao lại là 30-50 ngày: vì phải lên cấp, cấp càng cao thì tạo ra rss càng maxping. Cái này mà bị nick khác đánh hoặc cướp rss mà ko bảo kê đc thì coi như sevel đó bỏ. => rủi do 1
- muốn có thu nhập cao thì phải cày nhiều nick, nhiều sevel nhất có thể. Nhưng nếu sevel đó ko có tây lông chịu chi mua rss thì cũng coi như bỏ => rủi ro 2

Thu nhập của chủ tút khoe là thành quả của mấy người cày chung rồi gửi về 1 tk paypal. Ít nhất là 3 người. Chia ra thì chắc mỗi người cũng đâu đó trên chục củ khoai. Thời gian cày 1 ngày ko dưới 6 tiếng, như đi làm thuê thôi. Nói chung thu nhập ko thấp cũng ko cao, cũng ko phải nhàn. => bán khoá học 40 củ. Max ngon.
Cảm ơn bác đã khai sáng thế nào là khóa học 40 củ

Vl, game này giờ nó fix buff rss sml ra. Bố vào đây bán khóa học 40 củ? Kiếm tiền giờ dễ thế à? Ae nào quan tâm muốn tìm hiểu cách kiếm tiền từ game này thì hộp t, t chỉ free chả cần gửi xu nào. Nhưng nói trước thu nhập cày 1 mình không như thằng này lùa đâu, trừ khi bỏ tiền ra đầu tư mấy dàn máy để treo tool. Và game nó đang dần fix để hạn chế dân buff rss, hay còn gọi là dân bán rss. Xác định là trong quá trình cày có nguy cơ mất trắng + có người tố cáo cũng cút luôn

Và nó bảo game này không cạnh tranh, đạp chân nhau cũng là xạo chó, lùa gà nốt. Ae bán res, buff res toàn hạ giá nhau, đạp chân để cạnh tranh, ở đấy mà không có. Mấy ông vào các group Age of Z trên facebook tìm hiểu qua sẽ rõ. Đừng để nó dắt mũi. 5 ông đăng kí học kia chả biết là thanh toán cho nó chưa, thanh toán rồi chắc cắn lưỡi

Vl, game này giờ nó fix buff rss sml ra. Bố vào đây bán khóa học 40 củ? Kiếm tiền giờ dễ thế à? Ae nào quan tâm muốn tìm hiểu cách kiếm tiền từ game này thì hộp t, t chỉ free chả cần gửi xu nào. Nhưng nói trước thu nhập cày 1 mình không như thằng này lùa đâu, trừ khi bỏ tiền ra đầu tư mấy dàn máy để treo tool. Và game nó đang dần fix để hạn chế dân buff rss, hay còn gọi là dân bán rss. Xác định là trong quá trình cày có nguy cơ mất trắng + có người tố cáo cũng cút luôn
Vừa mới tải được 15 phút game này xóa luôn, tốn thời gian.

Tôi không biết tên game
Nhưng quy trình kiếm tiền thì như bác vạn sự tùy duyên đã chia sẻ
Tạo acc ở nhiều sever mới, nạp , chơi 1 acc vip, top vào
Sau đó dùng nó kéo nhiều acc khác kiếm rss bán
Những acc này sẽ bị ban
Lập lại quy trình
Nói chung à ban đầu phải có 1 acc vippro, thật sự mạnh đủ để bảo kê những acc chỉ cày rss bán và bị ban

Tôi không biết tên game
Nhưng quy trình kiếm tiền thì như bác vạn sự tùy duyên đã chia sẻ
Tạo acc ở nhiều sever mới, nạp , chơi 1 acc vip, top vào
Sau đó dùng nó kéo nhiều acc khác kiếm rss bán
Những acc này sẽ bị ban
Lập lại quy trình
Nói chung à ban đầu phải có 1 acc vippro, thật sự mạnh đủ để bảo kê những acc chỉ cày rss bán và bị ban
acc Vip chủ yếu để có thêm uy tín nhằm giao dịch với mấy thằng tây lông, nhưng game này bị phát hiện buôn rss là nó ban vĩnh viễn. Mấy thằng cùng sever cũng săn lùng tụi bán rss vì làm mất cân bằng game

Buồn cười các bác. mình kiếm ra được 30-60tr 1 tháng và ở forum này chưa có ai đề cập thì mình mang TUT đi bán là chuyện bình thường. Các bác toàn nick mới vào comment, các bác cao cả quá. Sao các bác không share từ đầu giống như topic share EVONY của anh vstd, mà phải đợi em post lên các bác mới reg nick clone vào comment? Các bác không ăn được đúng k? nhưng em ăn được thì em có quyền bán TUT.
Đơn giản thôi, đây là trao đổi giá trị, em trao cơ hội cho các bác, các bác thấy cơ hội từ topic của em và nhận được giá trị từ em thì các bác trả tiền.

Cung cấp thông tin không đúng sự thật, t thấy ngứa mắt nên mới phải sửa lại cho nó đúng. Xác nhận xem những gì t nói ở trên là đúng hay sai =)))) Mấy ông học viên đang hoang mang k biết bản thân có bị lùa hay k thì hộp t, không cần chia sẻ gì. T sẽ nói rõ quy trình làm như thế nào, cày như thế nào và buôn bán làm sao xem có giống nó "dạy" không nhé =))) có cái cc mà 30-60tr 1 tháng mà làm solo, không đầu tư. Lùa gà vớ vẩn

vẫn đang cầy bác ạ, mình cũng không hỏi nhiều, nhưng chưa thấy bạn mình nó nói là bán được cái gì như nào, chắc nó muốn lên cấp cao hơn rồi thì mới bán
bên trên thấy mấy anh em chia sẻ đó bác, có thể thử làm theo xem sao
như ông này mua khóa học ngót nghét 2 tháng mà đã ra xu nào đâu :))) may là ông này đại gia xem tiền như cỏ rác :v

Cung cấp thông tin không đúng sự thật, t thấy ngứa mắt nên mới phải sửa lại cho nó đúng. Xác nhận xem những gì t nói ở trên là đúng hay sai =)))) Mấy ông học viên đang hoang mang k biết bản thân có bị lùa hay k thì hộp t, không cần chia sẻ gì. T sẽ nói rõ quy trình làm như thế nào, cày như thế nào và buôn bán làm sao xem có giống nó "dạy" không nhé =))) có cái cc mà 30-60tr 1 tháng mà làm solo, không đầu tư. Lùa gà vớ vẩn

bỏ ra 12 triệu đóng bảo hiểm , lùa đc 1 người đc 40 triệu , vẫn còn ngon ăn chán

Đoạn nào không đúng sự thật mình đều có thể cung cấp proof ạ.? Bác đọc kỹ topic chưa? Bác biết tut nhưng bác không kiếm được chừng đó có nghĩa là bác kém :)))

Đoạn nào không đúng sự thật mình đều có thể cung cấp proof ạ.? Bác đọc kỹ topic chưa? Bác biết tut nhưng bác không kiếm được chừng đó có nghĩa là bác kém :)))
ông nhận tiền người ta thì cũng nên hướng dẫn cầm tay chỉ việc cho nó có trách nhiệm, đừng kiểu nhém cho người ta cái tên game cái tool rồi đem con bỏ chợ. cái game này nó ko đơn giản là có tool là làm đc đâu. 1 = ko có người bảo kê, 2 = ko có khách, 3 = band nick, 4 = ..., Góp ý ông là nên cho người ta vào làm cùng sevel rồi kiếm khách cho người ta, ko kiếm lại cho người ta đc 4 chục thì cũng phải 10-15 triệu. ông kia làm gì đã kiếm lại đc đồng nào, chưa gì đã lên up bô tiếp con gà khác, rồi là kèm 1-1 dữ chưa??

Không cần đầu tư + làm solo. Nhưng tháng kiếm 30-60tr. Show cái proof ra đây? Không có ít nhất vài dàn máy ngon treo giả lập + tool thì có cc mà ra được nhiêu đấy tiền
Tỉ lệ cạnh tranh thấp, không sợ dẫm chân nhau? Nói câu đấy là đúng hay sai? Có biết giá rss giờ tụi nó tranh nhau từng tí 500đ không? hay giả ngơ không biết để lựa văn lùa gà?

Qua 2 comment của 2 bác trên thì mình nhận ra mình không cần phải tranh luận với các bác nữa.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,890
170,949
Latest member
TuanDarcy

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week