Tutorial Nhận dạy 01slot cày game truyền thống, thu nhập 30-60tr/tháng

Cày Võ Lâm 2 lậu đây , cắm acc lấy nl , đồ các kiểu phọt cả hàm ra mới đc vài củ gọi là kiếm thêm , đây 30 40tr 50tr đi bán khóa học =)) ông chủ thớt bị ảo ma rồi :)))
Tôi nói thật nhé , có mỗi 1 game mà rất nhiều thằng cùng cày ông tưởng ăn mà dễ à , chắc ko kiếm nổi lên đây lùa gà :)))
Vl2 lậu bác chơi sv nào vậy,đông không, gần Tết rảnh muốn tranh thủ cày game

1 ngày b dành bao nhiêu thời gian cho game này
mình chỉ bỏ tiền thôi, còn người cầy là đứa bạn mình, mình cũng không hỏi nhiều vì muốn nó thoải mái, nhưng 1 ngày không nhầm là cũng như đi làm thì phải, 6 7 tiếng gì đó

Nghe mùi quả game này giống là rise of kingdom đi bán rss. nhưng nay rok khó kiếm vì chuyển rss dễ bị ban lắm mặc dù là rss fảm tay ngày nó mới ra chưa về Vn ngày kiếm 500k là cơ bản

and8eye

bác có thể cập nhập tình hình hiện tại cho e hóng với đc k . cũng đc 1tg rùi á
vẫn đang trong giai đoạn khó khăn tại thằng bạn mình bị người chơi khác phá liên tục, còn ra tiền là chuyện sớm muộn tuỳ từng người thôi bác ạ

vẫn đang trong giai đoạn khó khăn tại thằng bạn mình bị người chơi khác phá liên tục, còn ra tiền là chuyện sớm muộn tuỳ từng người thôi bác ạ
sao giọng văn của bác nghe vui thế , bỏ tiền ra đưa thằng bạn chơi mà cách nc thì giống giống thằng chủ thớt ;))...

sao giọng văn của bác nghe vui thế , bỏ tiền ra đưa thằng bạn chơi mà cách nc thì giống giống thằng chủ thớt ;))...
mình vẫn vui vì số tiền bỏ ra đối với bản thân mình nó cũng nhỏ xíu à, kiếm được tiền thì tốt, mất thì đành chịu thôi =))
từ lúc mình comment là đang làm việc với bác thớt và trung gian qua bác mod animax đến giờ là hơn 1 tháng, nếu là cùng 1 người thì mình đã comment là ối giời ơi kiếm 30tr/tháng trong tầm tay rồi, cũng không việc gì phải comment cò quay cả
còn tin hay không thì tuỳ anh em thôi chứ đúng là không có gì để chứng minh mình và bác chủ thớt là 2 người cả
:popo_smile:

@VirgoOx em nghe bác nói thực tình cũng sướng lắm luôn nhưng ngặt em new với lại không có tiền chứ không là theo rồi! thực tình nếu đã cam kết qua trung gian thì đến 90% là ổn áp. Mong là các bác theo thớt kiếm được.

@VirgoOx em nghe bác nói thực tình cũng sướng lắm luôn nhưng ngặt em new với lại không có tiền chứ không là theo rồi! thực tình nếu đã cam kết qua trung gian thì đến 90% là ổn áp. Mong là các bác theo thớt kiếm được.
Thích mấy bác nói chuyện dễ thương như này. qua Tết lên Đà Lạt làm với em không? :)))

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,867
170,924
Latest member
hungbu2k

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week