Tutorial Nhận dạy 01slot cày game truyền thống, thu nhập 30-60tr/tháng

cho e hỏi bạn bác có cam kết hoàn vốn bao lâu không vậy
bạn nào cơ bác? mình không phải bạn của bác thớt
còn mình với bác thớt không cần cam kết hoàn vốn, mình chỉ cần cam kết là kiếm được 15 20tr gì đó, thì bên trung gian chuyển số tiền còn lại cho bác thớt thôi

mà nhiều lúc nó cứ than thở cái gì í mình cũng không muốn giục để nó thoải mái =))
không rõ là đang như nào rồi, chắc 1 2 hôm nữa thì mình hỏi lại
Bác ấy chơi tốt đấy. cứ để thoải mái mà chiến thôi
hình như không nhầm là phải có nhân lực thì mới được vậy bác ạ
Sức người 3sv, có thể cày hơn nếu bạn trâu bò.
Mình tính từ 2sv ra 100tr trong vòng 3 tháng(mất hơn 1 tháng cày).
Nếu chơi chuẩn 3 sv thì 150tr chia 3 là tháng cũng đc 50tr/tháng

Chia sẻ thật với các bác. Ngày đầu e nghe bạn e nói con game này ngày kiếm 200-300k(ông í chơi bằng điện thoại) em không tin ạ. Đến lúc bắt chân vào làm và ra nhiều thế này e cũng sốc :moca_dog001:

học phí 40 củ nghe hơi khoai hay sao ý, chắc để dành rồi đóng học phí qua TG để trải nghiệm kiếm tiền bên bác....:D

e đang test mò một số game, công nhận không có tut thì cày mò vậy cũng khá nãn, mất cả tuần nay chả thu được gì

Bác cho em hỏi game việt hay nước ngoài cũng đang hứng thú xem thế nào
Game global mới thu nhập cao v
Chắc là game Mir4 đình đám một thời đây mà, Mir4 1 năm trước bèo lăm tháng cũng kiếm được chục củ (khoai) :popo_beat_brick:
Năm ngoái team mình chiến NFT. Chơi Mir4, axie. nhưng BTC rớt kéo theo tất cả vào dĩ vãng. mất mấy tỏi :moca_dog001:
e đang test mò một số game, công nhận không có tut thì cày mò vậy cũng khá nãn, mất cả tuần nay chả thu được gì
Mấy cái game Việt ăn đc đó bác. chịu khó tìm hiểu là ra. e cũng mất 6 tháng mới ra TUT mà :ami_fat_cat_002:

Game global mới thu nhập cao v

Năm ngoái team mình chiến NFT. Chơi Mir4, axie. nhưng BTC rớt kéo theo tất cả vào dĩ vãng. mất mấy tỏi :moca_dog001:

Mấy cái game Việt ăn đc đó bác. chịu khó tìm hiểu là ra. e cũng mất 6 tháng mới ra TUT mà :ami_fat_cat_002:
mình chơi raca không chốt lời, 1 tỏi ra đi, chưa kể mấy thằng bạn cũng mất khoảng đó hoặc hơn =))
mình có thằng bạn nếu nó chốt lời chắc chắn nó phải có 1tr đô, cơ mà nó không chốt =)) nhưng cuối cùng vẫn lời được đâu đó 2 3 tỏi thì phải

mình chơi raca không chốt lời, 1 tỏi ra đi, chưa kể mấy thằng bạn cũng mất khoảng đó hoặc hơn =))
mình có thằng bạn nếu nó chốt lời chắc chắn nó phải có 1tr đô, cơ mà nó không chốt =)) nhưng cuối cùng vẫn lời được đâu đó 2 3 tỏi thì phải
update tình hình xem tiến triển đến đâu rồi bác

Đợt e cũng đổi đời nhờ Zoon. 3 ngày kiếm 3 tỏi, mỗi ngày mở ra hơn 10 con R6(giá trị = 1 xe SH). sau đó sang Raca húp được thêm chục tỏi mới có tiền đầu tư máy móc + axie. Cuối cùng vẫn thua hết nhưng dư được vài tỏi là ổn rồi kkk. Hôm đầu chơi raca e nạp 500tr mở pet 4 tiếng đã lãi được hơn tỏi :ami_fat_cat_002: hên tới mức mở 4 trứng ra 2 con màu hồng(hình như là R hay S hay gì quên r)
Nói chung NFT cũng giúp nhiều người đổi đời và cũng cho nhiều người ra đê :ami_fat_cat_001:

update tình hình xem tiến triển đến đâu rồi bác
do thằng bạn mình nó gây hấn trong game nên bị phá nhiều dẫn đến không cầy được tài nguyên thì phải, nó đang tính đổi server hay gì đó mình cũng chả rõ nữa, nói chung là hơi áy náy với bác thớt, om 50% tiền còn lại hơi lâu :popo_surrender:

do thằng bạn mình nó gây hấn trong game nên bị phá nhiều dẫn đến không cầy được tài nguyên thì phải, nó đang tính đổi server hay gì đó mình cũng chả rõ nữa, nói chung là hơi áy náy với bác thớt, om 50% tiền còn lại hơi lâu :popo_surrender:
ngoài học phí bác có phải đầu tư thêm gì nữa ko

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,754
172,816
Latest member
kedayroi

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week