• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Tutorial Nhận dạy 01slot cày game truyền thống, thu nhập 30-60tr/tháng

Khuyên bạn là nên cam kết chừng nào kiếm đủ 40 củ rồi nhờ trung gian bank tiền nhé. Không mất 20 củ :):)
mình thấy như này cũng hợp lí, mình chỉ cần 15tr - 20tr thôi thì sẽ chuyển nốt số tiền còn lại, bác thớt thấy ok không @VirgoOx :popo_smile:

mình thấy như này cũng hợp lí, mình chỉ cần 15tr - 20tr thôi thì sẽ chuyển nốt số tiền còn lại, bác thớt thấy ok không @VirgoOx :popo_smile:
Em luôn thoải mái với những người có thiện chí mà bác :))

Nhân tiện nhiều bác hỏi về vấn đề bán rrs của bên ROK bao gồm ngô,gỗ,đá,vàng. Thì mình nói luôn lúc đầu acc yếu thì sẽ rất vất vả và tốn thời gian lúc đầu trong việc thu hoạch rrs về sau thì lại nhàn vì còn phải train lính+ up leve cho tướng farm. Cũng như lúc đầu phải cũng phải có 1 acc mạnh để vào clan top 1,2 đối với KVK1 để có thể mua bán và tự bảo kê cho mình được nhưng lúc đầu chắc chắn là vất vả đó. Mà chơi game này có thể bị game chơi lại đó nhé :)))

tút ngon thì nó thuê mấy thằng học sinh nó cày game rồi
chứ bán tút xong thì 2 3 tháng sau ko ăn được
Sao bạn biết là mình chưa thuê?
2-3 tháng sau nhớ quay lại topic của mình nhé ;)

Cảm thấy khá mẫu thuẫn. Mục đích lập post dạy học giá 40 củ này là gì, trong khi cậu ta đã kiếm được tiền trong thời gian dài và có một đội nhóm. dạy thêm một người thu 40 củ để làm gì ??????
thu nhập 30-60tr tháng cơ , rồi không có gì đảm bảo người học nó sẽ lại bán tut cho người khác, lúc đó game và tut đc pubblic rộng rãi ( ông chủ thớt không muốn share tên con game ). Đọc bài viết tôi thấy rất chuyên nghiệp, chỉnh chu, nhưng về logic khá là lằng nhằng
Bây giờ mới có thời gian trả lời cmt của bác.
Đơn giản thôi vấn đề lộ hay không nằm ở "lòng tin" họ có lòng tin học từ mình thì mình cũng có "lòng tin" họ không để lộ tên game. Vì mình nghĩ khó có ai bỏ mấy chục triệu và thời gian học rồi sau đó đi "share" cho người khác cả. Vậy nếu họ không share free mà bán lại giống như mình thì sao? Thì không sao hết, cũng là giúp họ hồi vốn nhanh hơn thôi, cũng không ảnh hưởng nhiều đến mình.
Và mình cũng không thể có cách nào biết họ có share cho ai không nên thay vì suốt ngày lo lắng về việc bị lộ TUT thì mình cứ làm tốt công việc của mình và kiếm thật nhiều tiền thôi. Không dạy được ai thì mình vẫn có thu nhập từ TUT của mình mà. :rolleyes:
Bạn này học từ topic đầu tiên của mình và sắp đạt mốc 1(khoảng 2 tuần). Và chuẩn bị ra tiền rồi. ;)

View attachment 237746

Last edited:
sao đoạn tin nhắn chát giống như văng tụi soi kèo kéo bacarat thế văn na ná của 1 người ;))..."nếu em giữ kín đc thì anh sẽ kiếm đc thêm tiền " văn không khác gì muốn tuyển thêm người ;)) trong khi đăng bảo dạy 01 slot ...còn cái thằng nói nó học nhìn cách nc giống của đại gia không quan tâm chuyện tiền nong 50 triệu với anh như rác ;))...tôi thì tôi nghi cái thằng nhắn tin bảo nộp trung gian học là cùng 1 người và chủ thớt sẽ có ý định tuyển thêm người học...Còn member nào chất lượng hơn member trên cái forum này để lùa nữa nhể =))

sao đoạn tin nhắn chát giống như văng tụi soi kèo kéo bacarat thế văn na ná của 1 người ;))..."nếu em giữ kín đc thì anh sẽ kiếm đc thêm tiền " văn không khác gì muốn tuyển thêm người ;)) trong khi đăng bảo dạy 01 slot ...còn cái thằng nói nó học nhìn cách nc giống của đại gia không quan tâm chuyện tiền nong 50 triệu với anh như rác ;))...tôi thì tôi nghi cái thằng nhắn tin bảo nộp trung gian học là cùng 1 người và chủ thớt sẽ có ý định tuyển thêm người học...Còn member nào chất lượng hơn member trên cái forum này để lùa nữa nhể =))
mình đang giao dịch với bác thớt rồi nè, mod animax1991 làm trung gian, để xem tình hình như nào rồi update cho anh em nhá :popo_smile:

mình đang giao dịch với bác thớt rồi nè, mod animax1991 làm trung gian, để xem tình hình như nào rồi update cho anh em nhá :popo_smile:
Mấy ông Đà Lạt chơi đẹp lắm, tui hết $ chứ ko cũng đú theo rồi.

P/s: chờ chủ thớt ăn no rồi puplic 🤭

Mấy ông Đà Lạt chơi đẹp lắm, tui hết $ chứ ko cũng đú theo rồi.

P/s: chờ chủ thớt ăn no rồi puplic 🤭
Nghe khen là sướng rồi. Bác ở gần không? Sang làm với em :)))

kiếm 30 - 60 củ 1 tháng mà đi bán tut, bán chén cơm của mình làm ra thì chỉ có tut sắp nát ráng hốt cú chót hoặc có tut khác ngon hơn :))

Hic Các bác chơi game ra tiền nghe mà ham e toàn mất tiền, muốn đi học 1 khoá mà lo ngại nhiều thứ ghê :D

kiếm 30 - 60 củ 1 tháng mà đi bán tut, bán chén cơm của mình làm ra thì chỉ có tut sắp nát ráng hốt cú chót hoặc có tut khác ngon hơn :))
30-60 củ là max thêm dc, nhận dạy x thêm đc thu nhập mà bác nhỉ keeke ý là 1 người cày k thể hơn 60 dc ý , e hiểu là như vậy kbiet đúng ko :D

Còn kiếm ăn đc không bạn :v

30-60 củ là max thêm dc, nhận dạy x thêm đc thu nhập mà bác nhỉ keeke ý là 1 người cày k thể hơn 60 dc ý , e hiểu là như vậy kbiet đúng ko :D
sức người có hạn mà cậu. thế nên mình mới nói miếng bánh to không ăn hết được. Thuê người thì cũng cần quản lý rồi train từ từ lên chứ không thể nào thuê 1 lần 10 người rồi 1 tháng lên 300-600 tr đc =)))
Còn kiếm ăn đc không bạn :v
Vẫn đều đều bạn ơi mà lười chụp proof quá

bác có thể chia sẻ cái hình thức ra tiền của con game là trade hay như nào không
Game nào thì cũng là phục vụ người chơi. Có cung có cầu. giao dịch giữa người chơi và người cày (nông dân)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,923
171,000
Latest member
gachbongvn
Back
Top Bottom