Tutorial Nhận dạy 01slot cày game truyền thống, thu nhập 30-60tr/tháng

treo Mir thì mua Xeon, trước mình cũng chơi Mir4. treo trên 30 cái đt và 1 con xeon mình treo đc hơn 10 acc thì phải.

RoK ăn được mà, siêng năng là kiếm được hết. Anh em nào không có vốn có thể bắt đầu bằng RoK. Nhưng Rok không bao giờ kiếm được nhiều như mình được

Mình có cam kết và hold tiền trung gian đó bạn ơi
ae nào có thông tin tool treo mir4 kh các bác?

Thật ra vấn đề này k có gì khó cả , bác chủ topic đã nói là có thể trung gian rồi thì cứ yên tâm thôi , ví dụ bạn muốn làm thì cứ đưa tiền trước cho admin trung gian rồi thỏa thuận là 1 tháng sau có đạt dc thu nhập như bác chủ topic đã nói , nếu đúng như vậy thì xác nhận cho bạn admin trung gian trả tiền cho bác chủ topic , còn k đúng thì đòi refund tiền từ admin trung gian lại chứ có gì đâu , xem như 1 tháng học hỏi kinh nghiệm làm việc , chứ giờ đi ra ngoài kiếm việc làm thì cũng đi học nghề cũng tiền học nghề đó thôi , or đi học lớp 1-12 rồi vào DH xong mới ra trường kiếm việc đi làm cũng vậy cả thôi .
Vậy nên bạn nào muốn thật sự làm thì cứ mạnh dạn chứ có gì đâu

- cứ trung gian, đạt yêu cầu thì báo trung gian bank tiền thôi.Còn k đạt điều kiện thì thỏa thuận tiền như nào (refund 100% cho ng học hay chỉ trả 50% cho người dạy vì vấn đề đạt được mốc đó hay ko tùy thuộc vào nhiều điều kiện nữa).
- trước khi dạy thì nên báo trước các thiết bị vật dụng cần thiết để làm, có cần mua tool hay sock hay cần phonefarm gì ko, và các đồ nghề đó có cần bắt buộc mua từ người dạy hay gì ko?
Ae nên thỏa thuận kĩ trước khi học thì cũng ok thôi, tất nhiên không gì là đảm bảo 100%, có thể yêu cầu trả theo từng giai đoạn đến khi hồi vốn thôi.

- cứ trung gian, đạt yêu cầu thì báo trung gian bank tiền thôi.Còn k đạt điều kiện thì thỏa thuận tiền như nào (refund 100% cho ng học hay chỉ trả 50% cho người dạy vì vấn đề đạt được mốc đó hay ko tùy thuộc vào nhiều điều kiện nữa).
- trước khi dạy thì nên báo trước các thiết bị vật dụng cần thiết để làm, có cần mua tool hay sock hay cần phonefarm gì ko, và các đồ nghề đó có cần bắt buộc mua từ người dạy hay gì ko?
Ae nên thỏa thuận kĩ trước khi học thì cũng ok thôi, tất nhiên không gì là đảm bảo 100%, có thể yêu cầu trả theo từng giai đoạn đến khi hồi vốn thôi.
chuẩn

Cày Võ Lâm 2 lậu đây , cắm acc lấy nl , đồ các kiểu phọt cả hàm ra mới đc vài củ gọi là kiếm thêm , đây 30 40tr 50tr đi bán khóa học =)) ông chủ thớt bị ảo ma rồi :)))
Tôi nói thật nhé , có mỗi 1 game mà rất nhiều thằng cùng cày ông tưởng ăn mà dễ à , chắc ko kiếm nổi lên đây lùa gà :)))

Cày Võ Lâm 2 lậu đây , cắm acc lấy nl , đồ các kiểu phọt cả hàm ra mới đc vài củ gọi là kiếm thêm , đây 30 40tr 50tr đi bán khóa học =)) ông chủ thớt bị ảo ma rồi :)))
Tôi nói thật nhé , có mỗi 1 game mà rất nhiều thằng cùng cày ông tưởng ăn mà dễ à , chắc ko kiếm nổi lên đây lùa gà :)))
ông cày vl 2 lậu mà tháng dc vài củ thì ông qua cày game Diablo 4 ấy , tháng cả vài chục củ

mình sắp mua máy tính giống bác í bảo, rồi giao dịch trung gian
bác thớt sẽ lấy nửa tiền sau khi đưa game và proof
Good luck !

Đằng nào cũng TG rồi sao không đợi khi nào bắt đầu kiếm được tiền thì ck full bạn

Khuyên bạn là nên cam kết chừng nào kiếm đủ 40 củ rồi nhờ trung gian bank tiền nhé. Không mất 20 củ :):)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,763
170,851
Latest member
NguyenTheThanh
Back
Top Bottom