Nhận đào tạo NEWBIE

GaOffer

Junior
Reactions
21
MR
0.000
Như tiêu đề , chỉ dành cho NEWBIE , còn các ace pro rồi đừng ném đá em nhé .
Mình sẽ đào tạo cho các bạn chưa biết và mới bước vào con đường MMO , mình sẽ dạy cho các bạn ngày kiếm trên 10$ là chuyện bình thường , mình đã đào tao cho 1 người bạn mới quen 3 tiếng được 5$ qua TEAM.
Trước khi làm offer , các bạn chuẩn bị sẵn những tool cần làm offer nhé
Firefox 16 , 17
Roboform
Sanbox
Get Info
Bitvise SSH
Proxyfier
Cleaner
Trên 4rum có sẵn các tool , các bạn tìm và cài đặt nhé . Không có tool nào thì mình hỗ trợ cho các bạn.
Để bắt đầu vào công việc luôn , mình sẽ dùng TEAM qua máy các bạn làm từng offer và hướng dẫn chi tiết từng con cho các bạn hiểu các con offer làm chi tiết như thế nào , và làm tới bước nào hoàn thành .
Thời gian mình online YH : gaoffer888 chiều > sáng .
Thu phí : 50$ / mem

Last edited:
Ông này nhiệt tình đó . Tớ newbie chưa byết tý gì mà ổng chỷ dậy có 3 tiếng tớ kiếm đc 5$ luôn :)

Mình sẽ đào tạo cho các bạn chưa biết và mới bước vào con đường MMO , mình sẽ dạy cho các bạn ngày kiếm trên 10$ là chuyện bình thường , mình đã đào tao cho 1 người bạn mới quen 3 tiếng được 5$ qua TEAM.
Firefox 16 , 17
Roboform
Sanbox
Get Info
Bitvise SSH
Proxyfier
Cleaner
Trên 4rum có sẵn các tool , các bạn tìm và cài đặt nhé . Không có tool nào thì mình hỗ trợ cho các bạn.
Để bắt đầu vào công việc luôn , mình sẽ dùng TEAM qua máy các bạn làm từng offer và hướng dẫn chi tiết từng con cho các bạn hiểu các con offer làm chi tiết như thế nào , và làm tới bước nào hoàn thành .

E là NEWBIE,mới vào nghê MMO, mong được chỉ dạy.

Firefox 16 , 17
Roboform
Sanbox
Get Info
Bitvise SSH
Proxyfier
Cleaner
đã pm

Đang PM và thỏa thuận mức phí giảng dạy. :)

Mình sẽ hướng dẫn các offer từ trước và hiện giờ , kể cả download con nào ăn được , con nào ăn không được .

có vẻ quá đông

Announcements

Forum statistics

Threads
421,017
173,090
Latest member
sirius50cc

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week