Nhận đào tạo hướng dẫn newbie làm offer cấp sock.

up, đặt gạch học hỏi, up cho pro nhiệt tình, đã pm :D

xin một chân nào chủ thớt !!

newbie bie quá bie về offer+sock+HMA+VPS

Mình đã biết sơ sơ, trước đây có tìm hiểu, cũng biết add sock fake ip, dùng roboform...nhưng kinh nghiệm làm thì còn rất ít. Mong được bạn hỗ trợ đôi chút

Chào mọi người:binhsua07:​

Hiện mình làm offer một thời gian lên giờ bắt đầu lập group tuyển mem làm off.

Mình tuyển cả newbie trả lời mọi câu hỏi hướng dẫn tận tình từ a>z cho anh em

Đã từng là newbie lên rất hiểu lỗi khổ của anh em chỉ cần ae chịu khó hoc hỏi và nhiêt tình minh sẵn sàng giúp đỡ.

Những anh em có sock rồi thì thể nhận site lam luôn, còn ae chưa có sock thi đang ký mình lấp số lượng để chuẩn bị sock. Mem có tinh thần học hỏi cử pm minh sẽ hướng dẫn còn thích làm cho mình hay không thì tuy.

Mới đầu sẽ làm site pay daily để trach cam quyt cho ae mọi thắc mắc xin liên hê để biết thêm chi tiết

Yahoo: [email protected]

cho mình xin 1 chân với nhá!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! rất chăm chỉ đây!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! :binhsua79::binhsua79::binhsua79::binhsua79::binhsua79::binhsua79::binhsua79::binhsua79:

- - - Updated - - -

Chào mọi người:binhsua07:​

Hiện mình làm offer một thời gian lên giờ bắt đầu lập group tuyển mem làm off.

Mình tuyển cả newbie trả lời mọi câu hỏi hướng dẫn tận tình từ a>z cho anh em

Đã từng là newbie lên rất hiểu lỗi khổ của anh em chỉ cần ae chịu khó hoc hỏi và nhiêt tình minh sẵn sàng giúp đỡ.

Những anh em có sock rồi thì thể nhận site lam luôn, còn ae chưa có sock thi đang ký mình lấp số lượng để chuẩn bị sock. Mem có tinh thần học hỏi cử pm minh sẽ hướng dẫn còn thích làm cho mình hay không thì tuy.

Mới đầu sẽ làm site pay daily để trach cam quyt cho ae mọi thắc mắc xin liên hê để biết thêm chi tiết

Yahoo: [email protected]

cho mình xin 1 chân với nhá!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! rất chăm chỉ đây!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! :binhsua79::binhsua79::binhsua79::binhsua79::binhsua79::binhsua79::binhsua79::binhsua79:

thanks thanks and thanks!!

new bie chỉ mới làm offer nên nhờ bạn chỉ hộ với!!
cảm ơn rất chân và thành!!!
[email protected]
p/s: có khả năng chiến hàng h trên mạng
:binhsua36:

Last edited by a moderator:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,750
172,806
Latest member