Tutorial Nhận bitcoin free dành cho ai xài ví blockchain trước tháng 5

Reactions
717
MR
1.616
Như tít những bác dùng ví bitcoin ở blockchain chỉ cần là address ví được tạo từ 5/2014 về trước (phải có phát sinh GD bitcoin) thì đều đc nhận free ~4.6CLAM (tương đương 0.01btc với rate 0.0022btc/clam)

cách nhận:
1. vào Just-Dice.com
2. nhấn tag "chat"
3. nhập /dig YOURBTCADDRESS để xem nó đc clam hay ko
Nếu thấy dòng "Sorry but BTC address [185KG8k2] was not funded when the CLAM distribution was made; ts CLAM address is [xEAtZWYX]" thì nghĩa là ko dc clams . Nếu ko thì ok là addr dc clams nhá :D,

4. Cuối cùng thì yêu cầu rút số clam đó (chú ý nên chuyển hết btc nếu có trog địa chỉ ví đó qua chỗ ví khác để đề phòng vạn nhất, còn mình thì xài blockchain là phụ chỉ để bet dice cho vui nên ko lo lắm^^)

nhập theo cú pháp: /dig YOURBTCADDRESS YOURPRIVATEKEY

chú thích trong đó:
YOURBTCADDRESS : địa chỉ btc nhé;)
YOURPRIVATEKEY : khoá riêng nhé ;)

để lấy private key thì trong blockchain làm như sau : Import/export > Export unencrypted > QT format> tìm cái chuỗi sau chữ "priv", đó là Private key.

ok, done. Chúc các bạn kiếm dc nhìu btc. Làm được rồi đừng quên e nhoé, co lòng hảo tâm thì donate e ít nhá.:D

ví bitcoin e : 185KG8k2PXnTRF46MGAyYH53v5xnV8qCAv

ví Slam e: xCXZrZSMhCU6GWpgtrMbXpfNFQw1nh8nLa

Trade ra btc tại : https://poloniex.com/exchange/btc_clam

proof: proof.PNG

Nguồn: thebot.net

Last edited:
Thằng ngu cũng hiểu private key là cái gì, vậy thì cung cấp private key khác nào đưa ví BTC của mình cho nó xài.

:D:D:D

Em cũng có nhìu ví blockxhain trước tháng 5 mà máy điên rồi ko có máy để nhận :(

Em cũng có nhìu ví blockxhain trước tháng 5 mà máy điên rồi ko có máy để nhận :(
là *? ko bít làm thì hợp tác vs mình, mình làm từ a-z, dc bao nhiu ăn chia 50 - 50 lun.:D
hợp tác pm yahoo: lumos.2000 ngay nhá.
PS: ae tranh thủ giá đang pump mà làm tới nhé, chần chừ thì ko còn vụn bánh đâu.^^

bán ví trước 5 tháng đây có ai mua

đánh /dig btcadd nó k cho coin trong khi mình reg từ 2013, mà chắc tại k có giao dịch, giờ fund 1 ít btc vào rồi claim lại đc k nhỉ...

Như tít những bác dùng ví bitcoin ở blockchain chỉ cần là address ví được tạo từ 5/2014 về trước (phải có phát sinh GD bitcoin) thì đều đc nhận free ~4.6CLAM (tương đương 0.01btc với rate 0.0022btc/clam)

cách nhận:
1. vào Just-Dice.com
2. nhấn tag "chat"
3. nhập /dig YOURBTCADDRESS để xem nó đc clam hay ko
Nếu thấy dòng "Sorry but BTC address [185KG8k2] was not funded when the CLAM distribution was made; ts CLAM address is [xEAtZWYX]" thì nghĩa là ko dc clams . Nếu ko thì ok là addr dc clams nhá :D,

4. Cuối cùng thì yêu cầu rút số clam đó (chú ý nên chuyển hết btc nếu có trog địa chỉ ví đó qua chỗ ví khác để đề phòng vạn nhất, còn mình thì xài blockchain là phụ chỉ để bet dice cho vui nên ko lo lắm^^)

nhập theo cú pháp: /dig YOURBTCADDRESS YOURPRIVATEKEY

chú thích trong đó:
YOURBTCADDRESS : địa chỉ btc nhé;)
YOURPRIVATEKEY : khoá riêng nhé ;)

để lấy private key thì trong blockchain làm như sau : Import/export > Export unencrypted > QT format> tìm cái chuỗi sau chữ "priv", đó là Private key.

ok, done. Chúc các bạn kiếm dc nhìu btc. Làm được rồi đừng quên e nhoé, co lòng hảo tâm thì donate e ít nhá.:D

ví bitcoin e : 185KG8k2PXnTRF46MGAyYH53v5xnV8qCAv

ví Slam e: xCXZrZSMhCU6GWpgtrMbXpfNFQw1nh8nLa

Trade ra btc tại : https://poloniex.com/exchange/btc_clam

proof: View attachment 42947

Nguồn: thebot.net
Cho hỏi mất "private key" thì có bị hack ví BTC không nhỉ :D Đời mấy ai cho không ai cái gì :D

tớ vừa thử thì nó báo thế này.

18:01:41 CLAM address [xEvCCZVU] corresponding to BTC address [17cZJgf1] was funded with 4.60545574 CLAM when the initial distribution was made; the CLAMs have not been spent and are waiting for you to collect them; use /dig ADDRESS PRIVKEY to have them dug up and sent to your deposit address for this account; the private key you provide will not be logged, and will be discarded immediately after use; having said that it is best to move any BTC/LTC/DOGE at that address to a new address first just to be on the safe side

nhưng /dig BTCaddress Private thì báo lỗi

18:12:02 That isn't a valid BTC, LTC, or DOGE private key

Có ai bị như vậy ko? Hay giờ nó ko cho nữa ?

tớ vừa thử thì nó báo thế này.

18:01:41 CLAM address [xEvCCZVU] corresponding to BTC address [17cZJgf1] was funded with 4.60545574 CLAM when the initial distribution was made; the CLAMs have not been spent and are waiting for you to collect them; use /dig ADDRESS PRIVKEY to have them dug up and sent to your deposit address for this account; the private key you provide will not be logged, and will be discarded immediately after use; having said that it is best to move any BTC/LTC/DOGE at that address to a new address first just to be on the safe side

nhưng /dig BTCaddress Private thì báo lỗi

18:12:02 That isn't a valid BTC, LTC, or DOGE private key

Có ai bị như vậy ko? Hay giờ nó ko cho nữa ?
như thế là b nhận đc rồi nhìn vào blance tren dice là thấy

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,642
170,743
Latest member
Bitscreener

Most viewed of week

Most viewed of week

Back