Nhận 800$ miễn phí từ Google

sao nó ko chấp nhận thẻ visa của mình vậy nhỉ. ACB

hôm qua tạo bằng visa của acb mà không thấy nó gửi ip về chỉ thấy gủi id mà ko thấy được:(.bác nào nhiều mà không dùng hết sell cho em 1 con với:D

Nó tự động thu phí vào ngày đầu của tháng. Thớt nào có cao kiến gì về vụ này không. Tài khoản mình đủ để nó trừ @@

Có vps rồi cũng chả biết làm việc gì

mà xem phần trừ tiền sử dụng chỗ nào vậy các bác

hôm qua tạo bằng visa của acb mà không thấy nó gửi ip về chỉ thấy gủi id mà ko thấy được:(.bác nào nhiều mà không dùng hết sell cho em 1 con với:D
gửi IP gì về trời, cloud thì mình tự tạo hết mà, có phải như mấy dịch vu vps đâu

bác nào có còn coupon thêm 500$ không inbox cho em cái với , coupon trên kia hết hạn hay sao mà em ko xài được ,cám ơn truoc ak

gửi IP gì về trời, cloud thì mình tự tạo hết mà, có phải như mấy dịch vu vps đâu
em tạo mà người dùng với pass có mà sao ko login vps được em đăng ký bằng acb.

em tạo mà người dùng với pass có mà sao ko login vps được em đăng ký bằng acb.
window hay linux?

Nếu window thì cài gg cloud command để lấy lại pass, nếu linux thì dùng ssh keys để vào, nó không ó user và pass

window hay linux?

Nếu window thì cài gg cloud command để lấy lại pass, nếu linux thì dùng ssh keys để vào, nó không ó user và pass
mình tạo được tới chỗ uer và pass để remove vps nhưng mình không thấy chỗ dơloand đâu cả mặc dù mình đã tìm hiểu.mà khi đó nó chỉ cho mình ram 7,5 g thì phải

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,448
172,538
Latest member
theblues112

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week