Nhận 500$ miễn phí để giao dịch Forex !

Tiencvkl

Junior
Reactions
17
MR
0.000
Mình thấy có trang này đang có chương trình bonus tận 500$ để các bạn có thể trade. Điều kiện để nhận Bonus là :
1. Các bạn hoàn thành thông tin đăng ký và điền số điện thoại để xác minh. ---> Các bạn vào phần Setting --> Security để điền số điện thoại nhá !
2. Gửi ảnh về chứng mình nhân dân, hoặc bằng lái xe---> Các bạn vào phần Setting --> Document để gửi các file lên.
Sau khi hoàn thành bước gửi thông tin và nhận mã xác minh số điện thoại rồi thì các bạn click vào banner phía trên như hình sau:

Sau khi click vào banner đó nó sẽ hướng dẫn các bạn mở một tài khoản để trade với Bonus được nạp vào tài khoản đó ngay lập tức.

Một số điều lưu ý với BONUS này như sau:
1. Bonus chỉ có hiệu lực trong 5 ngày kể từ ngày nhận được bonus thôi các bạn nhé.
2. Toàn bộ số tiền lợi nhuận các bạn nhận được từ bonus này sau khi kết thúc 5 ngày sẽ được chuyển sang một tài khoản Micro hoặc Standard tuỳ vào số lợi nhuânj các bạn đạt được. Nếu lớn hơn 100$ thì sẽ mở tài khoản Standard, còn nhỏ hơn 100$ thì sẽ là ở tài khoản Micro.
3. Sau khi có được tài khoản Micro hoặc Standard thì nếu các bạn trade và có lợi nhuận sẽ rút được lợi nhuận đó ra mà không có bất kỳ điều khoản nào cả. Còn để rút số tiền vốn ( có được từ lợi nhuận bởi việc trade từ tài khoản 500$ Bonus kia) thì điều kiện là 5$ cho 1 lot. Các bạn cứ hoàn thành 1 lot thì được rút 5$ trong số vốn đó.

Có thể một số điều các bạn sẽ thắc mắc:
1. Liệu trang này có uy tín để mình trade hay không? - MÌnh thấy cũng chả cần thiết vì đây là bonus của sàn để thu hút thêm khách hàng. Mình nghĩ đây là cơ hội giành cho các bạn mới tập vào Forex mà không có cần vốn, và sợ mất tiền, vừa là cơ hội để các bạn tập luyện. Cứ nghĩ như thế? Còn nếu các bạn trade tốt, có may mắn khi có tiền được mở tài khoản tại đây và trade tiếp có lợi nhuận. Các bạn cũng sẽ có thể có tiếp cơ hội rút lợi nhuận của mình.
2.....Mình sẽ bổ sung thêm khi nhận được các comment của các bạn.
Cuối cùng hy vọng các bạn đăng ký ủng hộ nhé ! Link đăng ký đây: https://grandbroker.com/?partner_id=252219

Forex chịu thua :) , đá hộ top

Nếu bạn nào thấy khó khăn cứ inbox mình sẽ teamview và giúp các bạn một số cái nhes. Các bạn cứ chuẩn bị sẵn 1 cmnd, 1 số điện thoại và teamview :D

Chỉ có 5 ngày thôi sao @@ hơi bị khó à nha
Tụi nó đặt áp lực thời gian lên mình đó mà :D.....Chungs ta chỉ biết lấy bonus, suy tính kỹ một tý rồi là một phát được ăn cả ngả về không hihi :D. Nhưng rất hy vọng mọi người có cơ hội để đi vòng tiếp theo là có lợi nhuận để được mở tài khoản Micro hoặc Standard để trade và có tiếp lợi nhuận :D
:D cũng ham hố làm theo acctive đc bonus rồi mà ko biết sài như thế nào
Bạn có thể tìm hiểu một số topic hướng dẫn trong Box Forex nè hoặc lên google search mấy trang như maxi forex chẳng hạng. Học để trade thì không khó, trade có lợi nhuận lâu dài mới thật sự rèn luyện nhiều lẫn hihi

khá ổn, đẫ win được 40$ chờ chuyển qua tk real

Thớt có 1 tí lẫn lộn về việc rút tiền thì phải

4.10 Profiles obtained on the bonus account is available for withdrawal after the volume of trading on a real account at the rate of 1 lot (100 lots on the account type Micro) of $ 5 profit.

Khi đã có lợi nhuận từ 500$ tiền thưởng ví dụ tớ sinh lời dc 300$ từ 500$ nó tặng, sau 5 ngày nó cộng 300$ và tài khoản real, với 300$ này đem đi trade ,nếu lời lên 350$ thì cũng ko được rút 50$, mà cứ tính 1 lot 5$ thôi, có lời từ 300$ này thì cũng vô dụng nhé

sau 5 ngày trade nó đòi lại tiền thưởng còn dc nhiêu đây :p

Thớt có 1 tí lẫn lộn về việc rút tiền thì phải

4.10 Profiles obtained on the bonus account is available for withdrawal after the volume of trading on a real account at the rate of 1 lot (100 lots on the account type Micro) of $ 5 profit.

Khi đã có lợi nhuận từ 500$ tiền thưởng ví dụ tớ sinh lời dc 300$ từ 500$ nó tặng, sau 5 ngày nó cộng 300$ và tài khoản real, với 300$ này đem đi trade ,nếu lời lên 350$ thì cũng ko được rút 50$, mà cứ tính 1 lot 5$ thôi, có lời từ 300$ này thì cũng vô dụng nhé

Mình có hỏi tụi support và có được thông tin như trên đó cậu? Không biết cậu đã hỏi kỹ tụi nó chưa. Còn câu trên theo mình sẽ hiểu là số tiền lợi nhuận cậu giành được từ cái tài khoản bonus đó nếu muốn rút thì phải theo qui định của nó là 5/lot, như trong ví dụ của cậu nếu muốn rút hết 300$ hay 500$ thì cậu sẽ phải theo qui định của nó, còn với số tiền lời trong ví dụ của cậu là 50 $ thì được rút mà không có bất kỳ điều kiện nào. Mình hỏi và tụi support nói thế ! :D. Hoặc cậu đâng có lợi nhuận từ tài khoản Real Standard như bên dưới thì thử rút xem, nếu không được PM mình để mình nói chuyện với tụi support lại. Mình tin là có thể rút được lợi nhuận từ tài khoản dưới của cậu được đó ( nếu có) mà không có điều kiên gì đâu :D

sau 5 ngày trade nó đòi lại tiền thưởng còn dc nhiêu đây :p

Chà chúc mừng cậu nhé ! Mình trade có lợi nhuận nhưng mà sau đó ham quá trade tiêu mất tài khoản :(

đã REF vì 500$ :p

Xong rồi làm gì với 500$ vậy mọi người ?

Vẫn còn mà có 500$ giờ đang ngồi ngắm :v
dầu tư đi bạn. có acc rồi mà log vào MT4 éo được.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,290
171,341
Latest member
Broxp
Back
Top Bottom