• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Airdrop Nhận 50$ coin sàn coinhe.io (Kèo chuẩn)

Sao nạp usdt mãi mà k lên sàn
Kiểm tra lại xem đúng ví chưa. upline của mình nạp USĐT lên liền mà. mình chưa xài USDT nên ko biết cậu à

Đã ref, đã KYC thành công, đã mua USDT thẳng từ STA và dep lên sàn, nhưng chưa thấy lên. đang đợi :D

Đã ref, đã KYC thành công, đã mua USDT thẳng từ STA và dep lên sàn, nhưng chưa thấy lên. đang đợi :D
Thank đã ủng hộ. bạn dep lâu chưa? thấy bạn ở trên dep USDT lâu rồi mà chưa lên sàn

phải nạp đúng 50$ sao thớt
nạp coin gì cũng đc nhưng phải từ 50$ trở lên nhé. vào site xem các cặp trade mà tính cho đúng để nạp đủ nhé bạn

phải nạp đúng 50$ sao thớt
Thấy 2 bạn ở trên nạp USDT lâu lên sàn, nếu dep thì cậu dep ETH cho nhanh nhé

Biết thế mua ETH ở STA :D, tự dưng dửng mỡ đi mua usdt. tại bác xui nạp usdt rồi mua eth, làm em vớ bở :D

Biết thế mua ETH ở STA :D, tự dưng dửng mỡ đi mua usdt. tại bác xui nạp usdt rồi mua eth, làm em vớ bở :D
đợi xíu đi bạn. Vào tele hỏi ông này xem nhé @huyhoang ông đó dep USDT vào rồi

Những bạn nào đã từng theo các coin sàn mình giới thiệu đều đã có ít thu nhập. Hôm nay mình giới thiệu thêm 1 sàn uy tín đang Airdrop.

Hướng dẫn các bước đơn giản để nhận 100 CHT (coin sàn) trị giá 50$ :

1. Đăng ký tài khoản : https://coinhe.io/r/608 (nhớ để nguyên link để đủ điều kiện nhận thưởng)

2. Xác minh số điện thoại và KYC (KYC mất khoảng 10p là xong)

3. Nạp vào sàn 1 loại coin bất kỳ hoặc USDT trị giá 50$

4. Thực hiện trade trên sàn 1 lần thành công

5. Nhận được email từ sàn , bấm vào link confirm để nhận 50$

Ngoài ra tuyển ref , nếu ref của bạn hoàn thành 5 bước trên thì bạn dc nhận thêm số CHT trị giá 20$.

Mình đã nạp vào 0.43 ETH mua USDT và đã nhận được 100 CHT như hình. Các bạn dep xong trade rồi rút coin về luôn nhé. nếu muôn có thế để lại hàng ngày nhận lãi.

View attachment 124772
ref cho bác rồi có được gì không vậy :D

Đã nhận dc nhé, thôi rút ETH về quay vòng vốn :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,955
171,027
Latest member
Hinnoe
Back