New Nhận 270k Miễn Phí Cho Người Mới

Onus Pro Đang Ra Sự Kiện Cực Ngon AE oi, Đăng Ký Nhận Ngay 270K, Ae Còn Có Cơ Hội May Mắn Nhận Thêm
+1 IP 15Pro Max Nữa Quá Ngon Luôn, SL Có Hàn Nhanh Tay Ae Ơi.

👉Link HD Ở Đây:

View attachment 231845

👉Link Đăng Ký Nhận Thêm 50K Trải Nghiệm (Future) Từ Mình, Được Ăn Thì Ae Rút Luôn Về ATM: https://bom.so/RnuVTD
Đăng ký xong có được tiền rút luôn ko ạ

Làm gì có 270k. Mỡ đó mà húp. Nó cho 220k nhưng phải 1 năm sau mới dút đc. Nạp 50k kyc cũng nằm trong đó luôn, khỏi rút. Muốn rút phải nạp thêm mà rút thì trừ phí mất 10k. Nói chung là cùi. Lỡ đăng ký rồi cào cấu chơi futu lên đc 100k rút luôn. Chừa hàng mang nhacn việt nam

Tks Bá Ước, double shot he he;)

Làm gì có 270k. Mỡ đó mà húp. Nó cho 220k nhưng phải 1 năm sau mới dút đc. Nạp 50k kyc cũng nằm trong đó luôn, khỏi rút. Muốn rút phải nạp thêm mà rút thì trừ phí mất 10k. Nói chung là cùi. Lỡ đăng ký rồi cào cấu chơi futu lên đc 100k rút luôn. Chừa hàng mang nhacn việt nam

koá nhưng vẫn nhận lãi 12,8% 1 năm maf?
Thôi em xin chúc các bác hạnh phúc với chương trình kaka, tặng kiểu này khác nào không tặng mà còn được thêm nhiều member mới.

Mãi yêu!!!

Đấy mày có não đấy, bánh vẽ thôi.
Có não mới xài đc

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,758
172,824
Latest member
megaboi

Most viewed of week

Most discussed of week