Nhận 20k thẻ đt miễn phí

Status
Not open for further replies.
nếu không được nữa thì nhờ mod vs chủ thead xoá topic này nhé, kẻo bị scrape số điện thoại cho bọn tin nhắn spam

Tạm close nhé, site đã be bét :D
ớ lừa nhau à, có thấy làm xu nào đâu. chờ đợi nãy h. site từ lâu lắc r mà be bét j. hèn j cuk hỏi sao lead con akazoo mà ko nói, thêm thánh nữa. ko bít mấy bác nhận trên kia có phải tung hứng của nhau ko... chán nhất là để chờ đợi mà bùm cái ...:mad:

Ps: ko bít thế này có phải dc coi là kiểu lừa thế kỷ ko nhỉ:rolleyes:. vát bôn vì lừa tình ae câu like

Thới tải apps rồi mà ko trả em :eek:
Cái này thớt ăn giới thiệu cái akazoo thôi, app đó ko tải được nữa nên ngưng,Mình nhận được tiền 2 acc từ thớt rồi

không lead được nữa thì close scam gì ở đây
ớ lừa nhau à, có thấy làm xu nào đâu. chờ đợi nãy h. site từ lâu lắc r mà be bét j. hèn j cuk hỏi sao lead con akazoo mà ko nói, thêm thánh nữa. ko bít mấy bác nhận trên kia có phải tung hứng của nhau ko... chán nhất là để chờ đợi mà bùm cái ...:mad:

Ps: ko bít thế này có phải dc coi là kiểu lừa thế kỷ ko nhỉ:rolleyes:. vát bôn vì lừa tình ae câu like
Nói chuẩn site từ lâu rồi mà, lừa để đăng ký, không biết có phải tung hứng cho nhau không? scammer kiểu thế hệ mới rồi

ref từ page đầu tiên, re-post lại cxung ko làm, mịa giờ có làm mình cũng coi như vứt cái sdt, ko lại ref cho bố ý

ăn đc thật mà c. nh thớt chỉ dc 10k/acc thôi. app nó fix thì lead sao nổi. giống trước thôi mà

kệ mấy cha nội nói gì, kêu ref phát mà được 10k thì bố lậy thầy :D, còn không làm được nữa thì bảo không được chứ scam cái quái gì, list người đăng kí dài dằng dặc thế bao quát thế ếu nào từng acc được :oops:

kệ mấy cha nội nói gì, kêu ref phát mà được 10k thì bố lậy thầy :D, còn không làm được nữa thì bảo không được chứ scam cái quái gì, list người đăng kí dài dằng dặc thế bao quát thế ếu nào từng acc được :oops:
Yêu cầu mod close ngay @Sir.NamTuoc@animax1991 để tránh thiệt hại cho những người sau

nói thật mấy bác up cả sdt lên đây là dại. bác thớt làm xong e chỉ cần 1' là nạp xong luôn của các bác r :rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes: ngta bro inbox thì cứ cmt. log vào chơi định nạp cơ mà thôi. vài ngu kiến của em :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,958
173,031
Latest member
autochevroletnet

Most viewed of week

Most discussed of week