Airdrop Nhận 2000 BXBC coin sàn Bitsquad hợp tác với Bittrex

thấy ae VN chiến nhiệt tình nhỉ

Pls wait for official announcement , thanks:).
Chưa có thông báo chính thức. Chắc phải tầm vậy mới tặng 2k token.
Em nghĩ 1 tỷ là cùng, định giá token thấp lại là đc. Chứ làm hẳn 50 tỷ thì rác quá. Như 2k token kia đc tầm 5$ chẳng hạn :))

bác nào làm con này từ lâu cho em hỏi trước nó có bắt nhâpj ví ETH ở trên web ko vậy , giờ làm acc ref ms để ý thấy có chỗ nhập ví ETH mà acc chính quên không nhập rồi mà vẫn đăng kí được :(

bác nào làm con này từ lâu cho em hỏi trước nó có bắt nhâpj ví ETH ở trên web ko vậy , giờ làm acc ref ms để ý thấy có chỗ nhập ví ETH mà acc chính quên không nhập rồi mà vẫn đăng kí được :(
chat lại với bot là dc mà

chat lại với bot là dc mà
uhm , trước không nhập ở web sợ nó check 2 cái đó phải trùng nhau , cơ mà vừa xem lại thấy đăng kí từ trước không có ô điền ví bây giờ mới có :D

Nó mới open hôm qua. Hôm qua thì chưa có cái nhập eth trên web, mà chat bot trên tele để nhập eth. K sao đâu bác, chắc mới update thêm, acc cũ nhập trên bot là ok rồi

Announcements

Forum statistics

Threads
418,692
170,791
Latest member
thntoday

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back