• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Bounty Nhận 2-5 USD của chương trình đăng ký tài khoản AIRTM

hanphan

Junior
Reactions
23
MR
0.042
Link đăng ký: click vào đây
Nhiệm vụ: đăng ký email
KYC đơn giản với CMND mặt trước , mặt sau, cầm giấy trắng ghi email và ngày KYC, CMND theo hướng dẫn
Kết nối số điện thoại
Kết nối các ví điện tử như LTC, BTC, DOGE,...
Kết nối paypal, perfect money,... (thực ra là nhập email tài khoản)
Kích hoạt google 2 authy
Và nhiệm vụ:
Thực hiện nhiệm vụ cuối cùng:
Give your friends $1.00 USD for completing 2 transactions (Deposits or Withdrawals) as a verified member, and you will get $2.00 USD.
Cá nhân mình đánh giá đây là chương trình bounty cực tốt vì AIRTM giống như Perfect Money và Ví điện tử cộng lại mang theo sự ưu việt của cả 2.
Hiện nay AIRTM đang lấn dần sang và có khả năng thay thế perfect money, payer, và có thể cả paypal vì sự ưu việc của mình

Rút được luôn chưa bác , sao mục ghi tên vs địa chỉ nó báo ko hợp lệ , ghi tiếng việt có dấu ok ko bác

có bác nào còn dùng cái airtm này không ạ, hiện tại có $ nhưng bán chả bán nổi hic

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,919
170,995
Latest member
Antidetectprojec
Back
Top Bottom