• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Bounty Nhận 100 LBRY Already on 2 Exchange coinex & bittrex

nick em đăng kí lâu chứ mấy vụ này em kog tham gia, từ lúc tham gia đến giờ chưa có vụ nào để vào
Đang vụ dàn trận súng kìa, ráng top10 đi là đc 100 trump :popo_bye: Mềnh cổ vũ thôi

bác chịu khó phết thế có phải lúc đó là cài rồi remove rồi cài lại spam acc kiếm lbry đúng ko
Remove rồi cài lại thì đến bao giờ :popo_sweat:
Cái này mình đã có TUT log nhiều acc chỉ cần cut và paste 3 file tương ứng

bạn cũng cheat LBC à :D

năm ngoái mình nhận rồi, đợi phải tạo máy ảo dùng ubuntu hơi cực, năm nay các mail năm ngoái đc nhận code tiếp và đã có app trên win nên cheat sướng hơn nhiều :D

cách cheat nên dùng ver LBRY_0.12.2-rc2 (nằm ở cuối) tại https://github.com/lbryio/lbry-app/releases/

lần lượt khi nhập code sẽ được tặng 5 LBC , tiếp đó xem 1 video bất kỳ sẽ được tặng 5 LBC , ở cái phần nhận 3 LBC đừng theo của nó mà hãy nhập cái này vào ô search và xem nó lbry://tjm-G1SdCNdPDL8

tiếp đến là xem nhiều video ngẫu nhiên sẽ đc 10 LBC , nên xem 3 video ở dòng Comedy kéo ra xem 2 video gần cuối rồi chuyển xuống xem 2 video ở dòng trailer and coming soon là nhanh đc, mình toàn cheat thế cả

rồi phần nhận 1 lúc 15 LCB nhanh như sau : nhấp vào phần PUBLISH góc trên bên phải sát cạnh số dư balance làm theo mình như sau :
ở phần conten chọn file hình bất kỳ
phần identity , chọn xuống new identity ... phần name gõ bất kỳ cái gì sau @ cũng đc , depost chọn 0.01 LBC , xong rồi nhấn Create identity sẽ được 5 LBC
tiếp đến phần address gõ tên bất kỳ thay thế phần myname , rồi depost chọn tiếp 0.01 LBC nữa
rồi chọn i agree .... xong xuôi nhấn PUBLISH sẽ được thêm 10 LBC

tổng cộng 1 code 1 email bạn sẽ nhận được 5+5+3+10+15 = 38 LBC tuy nhiên trừ phí 2 lần depost và phí gửi cũng như luôn phải có số dư 1 LBC thì 1 acc bạn sẽ chuyển đi đc ~ 36.9 LBC

tiếp đến là phần đổi sang acc khác như sau : cho hiện các file ẩn trong win lên rồi vào đường dẫn C:\Users\Administrator\AppData\Roaming cut 3 file LBRY , lbrynet , lbryum ra 1 chỗ khác đặt tên acc tương ứng rồi mở lại app sẽ bắt điền email và code khác vào , thích mở acc khác nữa lại cut 3 file đó đi, thích thì xóa đi cũng đc nhưng mình khuyên nên cut đặt tên cẩn thận, thích dùng lại acc thì lại dùng 3 file đó cho từng acc tương ứng

mình đang cheat gần 100 acc từ năm ngoái cho lại code , trời thương nên cũng đỡ :D

cái tool nó lên phiên bản 0.45 rồi a
À, đang ăn mày quá khứ, nhắc lại cho bạn kia biết ngày xưa áp dụng cách đó chứ ko phải tốn time gỡ ra cài lại như ý bạn ấy nói.

Chứ giờ anh ko ham coin này nữa :)

Nếu bạn có vấn đề với số điện thoại di động của bạn
Bạn có thể sử dụng trò chuyện "discord bot "

Thì ra trong đây toàn cao thủ Cheat. E toàn Cheat tay còn các bác cheat bằng Tool. Đúng là e đi sau thời đại quá rồi

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,994
171,046
Latest member
thesobernight
Back
Top Bottom