• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Nhận 0.2 PP trong 5 phút

tubeckham

Banned
Reactions
65
MR
0.000
Để nhận ngay 0.2 PP trong vòng 5 phút, các bạn làm theo hướng dẫn của mình,mình sẽ check và gửi cho các bạn:binhsua48::binhsua48:
Đầu tiên vào đây để ĐĂNG KÝ
Sau đó confirm email và login .inbox để biết thêm chi tiết nhá,sợ thằng admin phát hiện

Cuối cùng là cho mình cái user đăng kí và PP của các bạn
Cám ơn các bạn đã quan tâm:binhsua43::binhsua43:

Last edited by a moderator:
bạn xem lại làm đúhg như mình chưa nhé,phải confirm email đấy,xem tk của bạn mà xem,chua dc 0,1 nhé.tks:D
ẹc confirn login đầy đủ rồi mà ko biết sao no ko tinh, giờ off đó mẩt rồi, thôi để lảm 3 ngày 3 cái off kia cho đủ 0,1

èo...thằng pointdollar này mình kêu nó withdraw $1 cho mình qua LR từ hôm 12 mà tới bây giờ chưa có...rồi tiền cũng chạy đi đâu lun rồi....>.<

Để nhận ngay 0.2 PP trong vòng 5 phút, các bạn làm theo hướng dẫn của mình,mình sẽ check và gửi cho các bạn:binhsua48::binhsua48:
Đầu tiên vào đây để ĐĂNG KÝ
Sau đó confirm email và login vào web làm 3 cái offer daily của n chưa đầy 20s

Cuối cùng là cho mình cái user đăng kí và PP của các bạn
Cám ơn các bạn đã quan tâm:binhsua43::binhsua43:
Hướng dẫn đâu bạn.
Đăng kí rồi, đang đi tìm off

"There are currently no offers."
3 link trên không có off nào.
Link thứ 4 thì có
Bạn xem lại link hoặc cho tên loại off

có,hoặc là bạn đã hoành thành r:D
mình làm 3 off rồi, nhưng chưa đủ 0.11
còn cái banner thứ 4, chắc là đủ :d
Mới được 0.08
3 off kia mình chỉ ấn report và điền ID, chưa ấn sumit ,không biết có được tính không nữa?

Last edited by a moderator:
Welcome back, lcfc10! | Cash: $0.08 | Points: 0.00 | Referrals: 0 | Total Earned: 0.00 | Inbox Messages: 1

OfferDateAmountOptions
DAILY - GPT Monster - Vote for PointDollars!!Oct 17, 2012 04:10 AM$0.01 Select.. View
DAILY - Free Cash Online Top Sites - VOTE FOR POINTDOLLARSOct 17, 2012 04:07 AM$0.01 Select.. View
DAILY - TopGPTSites - Vote for PointDollarsOct 17, 2012 04:06 AM$0.01 Select.. View

Like PointDollars on FaceBookOct 17, 2012 04:42 AM$0.02 Select.. View

ID ở trên
PP : [email protected]
Thớt xem được nhiêu cũng được, chờ lâu quá.

Announcements

Forum statistics

Threads
419,028
171,079
Latest member
hungba9xxx

Most discussed of week

Most discussed of week

Back
Top Bottom