[Nha Trang - Khánh Hòa] Offline lần thứ I - Có update ảnh và clip

:m020: đợi đến lúc mà ai cũng bận
nãn

theo thôg tin từ trung tâm dự báo khí tượng thủy văn thì ngày mai trời sẽ mưa, có nơi mưa rất to, đặc biệt là khúc đhnt và trước siêu thị Maximark Thái Nguyên sẽ có sấm chớp liên tục, đề ngkị bà con không tập trung đông ở khu vực này để tránh xảy ra những tai nạn đáng tiếc. =))

:m020: đợi đến lúc mà ai cũng bận
nãn

:( chán thiệt tính ngược tính xuối cuối cùng cũng bận. ngày 3/9 là ngày dỗ ông mình mất 1 năm nhưng mà hôm qua họp gia đình quyết định ngày 2/9 làm một bữa cũng trong gia đình nhưng may là làm gần tối nên chắc sẽ gặp đc nhưng ko theo đc mọi người đến hết buổi off . Mong mọi người thông cảm

:( chán thiệt tính ngược tính xuối cuối cùng cũng bận. ngày 3/9 là ngày dỗ ông mình mất 1 năm nhưng mà hôm qua họp gia đình quyết định ngày 2/9 làm một bữa cũng trong gia đình nhưng may là làm gần tối nên chắc sẽ gặp đc nhưng ko theo đc mọi người đến hết buổi off . Mong mọi người thông cảm

à đi được là được rồi :( buồn gê =((

chán thiệt :( .

Hnay mới lết lên đc xl mn :-s mấy hnay beg bị ốm nên hnay phải hủy mọi cuộc hẹn để nằm nhà xem tivi rồi :binhsua43: thành thật xl vì sáng nay mới mở máy onl đc, mn đi chơi vui vẻ nhé, beg sẽ ở nhà cầu trời nắng to :binhsua43:

Hnay mới lết lên đc xl mn :-s mấy hnay beg bị ốm nên hnay phải hủy mọi cuộc hẹn để nằm nhà xem tivi rồi :binhsua43: thành thật xl vì sáng nay mới mở máy onl đc, mn đi chơi vui vẻ nhé, beg sẽ ở nhà cầu trời nắng to :binhsua43:

sao thế beg :binhsua159:

mình cũng có việc bận vào giờ này rồi, cho mình rút khỏi dánh sách luôn nha ,cầu mong trời đẹp mn đi chơi vui vẻ

éc tự nhiên mưa cũng may hết rồi :binhsua156:

Mưa to rồi :-s Có ai về chưa :-s
Mới ngủ dậy thấy 1 đống miss call của lép vs Park :(

oắc...sao khánh hòa đc đi off thế....bít dzậy 19nam trc nói papa mama đừng dắt con lên bmt là ngon rùi, ở dưới đó đông zui thiệt, hok bít có ai cam lâm cho lw cái hử...hĩh:binhsua160:

hic tới lúc off còn đc có mấy người à . :( chán mấy bạn quá nhưng may mà mấy người đi ai cũng nhiệt tình nên cũng vui

Announcements

Forum statistics

Threads
421,001
173,063
Latest member
huyphuc23k

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back