Tutorial Nhà mới của thanhbet2014 và anh em chiến hữu

2 kèo

Albert Montanes (ESP) - Ernests Gulbis (LAT) - how many games will be played in the 1st set? ▼ Under 9.5 2.34 In play
Pelita Jaya Jakarta - Satya Wacana Bandung - how many points in game? ▼ Under 152.5 1.77 In play

2 kèo

Albert Montanes (ESP) - Ernests Gulbis (LAT) - how many games will be played in the 1st set? ▼ Under 9.5 2.34 In play
Pelita Jaya Jakarta - Satya Wacana Bandung - how many points in game? ▼ Under 152.5 1.77 In play
bac nay mau U nhi :D

theo bác, nhưng zo trể chỉ còn cái này thôi
Pelita Jaya Jakarta - Satya Wacana Bandung - how many points in game? ▼Under 156.51.87In play
Thế ngon rùi! Ông kia ăn thì ông ăn nhưng ông ăn chưa chắc ông kia ăn! Hee

Single bets
Pelita Jaya Jakarta - Satya Wacana Bandung
how many points in game?

Over 156.5
Odds1.87

Ngược máu chơi!

còn kèo nào k mấy thánh....newbie mới chơi từ tối qua tới giờ..*** 6 kèo win cả 6..mỗi kèo chơi văn nghệ 2$..lãi cũng dc hơn 10$....số hên vkl :D

lum thêm kèo volleyball odd 3 nữa có vốn đánh tiếp, 3 ngày liên tiếp thua combo NBA rồi ko biết mất bao nhiêu $ nữa, thua toàn 1 kèo ko

GÓP Ý PHÁT: CÁC BÁC SHARE KÈO THÌ UP KÈM CẢ LINK LUÔN ĐI, ANH EM VÀO LÀ *** NGAY, CHỨ ĐỢI TÌM RA THÌ ODD NÓ NHẢY MẤT RỒI.

NHIỀU CÁI MẤY BÁC POST VÍ DỤ OVER 140, THÌ VÀO TÌM RA XONG THÌ ODD GIẢM HOẶC NÓ NHẢY LÊN OVER 150 160 RỒI

GÓP Ý PHÁT: CÁC BÁC SHARE KÈO THÌ UP KÈM CẢ LINK LUÔN ĐI, ANH EM VÀO LÀ *** NGAY, CHỨ ĐỢI TÌM RA THÌ ODD NÓ NHẢY MẤT RỒI.

NHIỀU CÁI MẤY BÁC POST VÍ DỤ OVER 140, THÌ VÀO TÌM RA XONG THÌ ODD GIẢM HOẶC NÓ NHẢY LÊN OVER 150 160 RỒI
combo ko co link dc bác, mình phải đánh tr khi trận đấu diễn ra mà

Announcements

Forum statistics

Threads
420,858
172,934
Latest member
singlebet

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week