SCAM NGUYEN VAN TINH - lên làm gì với nó

autowmz

Junior
Reactions
68
MR
0.000
Insuree Balance
0
Hôm qua mình có nhận được cái này từ vietcombank
sau khi mua hàng bên mình và nhận được pm rồi , lợi dụng bên mình ko lưu bất kỳ đơn hàng bao gồm lịch sử giao dịch để đảm bảo an toàn đối với khách hàng , him đã ra bank đòi lại xiền báo là chuyển nhầm
như này có được coi là scam ko nhỉ ?

----------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------

Vụ này nếu mình không đồng ý trả thì ngân hàng xử lý sao nhỉ ?

Vụ này nếu mình không đồng ý trả thì ngân hàng xử lý sao nhỉ ?

ngân hàng ko trả lại cho nó , nhưng còn vài vấn đề khác có thể xảy ra ( về mặt pháp lý )
đang có ý nhờ PM can thiệp nhưng acc nó not ver , Trust Score point(s) 0.3
mình nghĩ thằng này có âm mưu từ trước

Hôm qua mình có nhận được cái này từ vietcombank
sau khi mua hàng bên mình và nhận được pm rồi , lợi dụng bên mình ko lưu bất kỳ đơn hàng bao gồm lịch sử giao dịch để đảm bảo an toàn đối với khách hàng , him đã ra bank đòi lại xiền báo là chuyển nhầm
như này có được coi là scam ko nhỉ ?

----------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------

Bên mình còn có thằng call lên bảo kim đòi lại tiền chắc cùng một loạt với nhau đây

haizz.. cái này nếu làm căn thì C50 vào cuộc ngay.

Nó đã chơi như này thì chơi lút cán luôn, yêu cầu gặp 3 bên giải quyết bao gồm nó, bạn và đại diện bank, sau khi nó lấy được tiền của bạn ở bank, ra ngoài đường, bạn tự xử, đầu tiên lấy tiền lại, sau đó đập 1 trận cho nó nhớ :) dễ mà . Scammer nó ẩn thì sợ chứ đã ra ánh sáng là ko có sợ nhé :D

Nó đã chơi như này thì chơi lút cán luôn, yêu cầu gặp 3 bên giải quyết bao gồm nó, bạn và đại diện bank, sau khi nó lấy được tiền của bạn ở bank, ra ngoài đường, bạn tự xử, đầu tiên lấy tiền lại, sau đó đập 1 trận cho nó nhớ :) dễ mà . Scammer nó ẩn thì sợ chứ đã ra ánh sáng là ko có sợ nhé :D
đã yêu cầu vcb cung cấp sdt của thằng này nhưng bên vietcombank ko cấp cho, nếu nó là scammer thật thì ko sao

đã yêu cầu vcb cung cấp sdt của thằng này nhưng bên vietcombank ko cấp cho, nếu nó là scammer thật thì ko sao
cứ theo bác này này,

cái này vô lý quá, làm gì có chuyện chuyển nhằm, mà còn đúng cả họ và tên thế kia :))

cái này vô lý quá, làm gì có chuyện chuyển nhằm, mà còn đúng cả họ và tên thế kia :))

Chuyển nhầm có thể là số chẵn, đằng này là số lẻ như kia, nhìn là biết giao dịch mua bán tiền :D, giờ cứ yêu cầu gặp 3 bên đã, xem thằng kia là ai, thân thế ra sao rồi tính tiếp.

có một khả năng, him bị thằng khác lừa và chuyển theo memo thằng lừa nó đưa cho

Nếu cậu ko có bằng chứng nào chứng minh là giao dịch với him , thì cậu thua chắc rồi 100% luôn đó ........
kêu anh em giang hồ canh cửa khi giải quyết 3 bên xong , phục kích thôi , chứ nó đã có âm mưu từ trước con mịa nó rồi ......không chừng nó cũng đã kêu đồng bọn phục cậu trước luôn ấy chứ .....móa ngân hàng làm thế này .....mua bán cái gì nữa , nghĩ mịa đi cho lành

Nếu cậu ko có bằng chứng nào chứng minh là giao dịch với him , thì cậu thua chắc rồi 100% luôn đó ........
kêu anh em giang hồ canh cửa khi giải quyết 3 bên xong , phục kích thôi , chứ nó đã có âm mưu từ trước con mịa nó rồi ......không chừng nó cũng đã kêu đồng bọn phục cậu trước luôn ấy chứ .....móa ngân hàng làm thế này .....mua bán cái gì nữa , nghĩ mịa đi cho lành
sao trách ngân hàng đc cậu ? khách hàng có nhu cầu cần giải quyết thì phải xử lý cho người ta thôi

Chắc là SCAM ABC rồi, thớt cứ nhiệt tình hợp tác với bank thì ko sao cả !

Ko đưa ra đc bằng chứng cụ thể thì bank refund tiền cho người gửi thôi, mà đưa ra đc thì lại dính đến buokn bán tiền ảo, zz

Không cần trả lại đâu ! cái này bị rồi cứ nói đã giao hàng là xong !

đúng thằng này đã có âm mưu từ trước ..có j ra CA là ra trắng đen:D

mua bán tiền PM WMZ PP cũng phạm pháp sao?

Announcements

Forum statistics

Threads
418,699
170,801
Latest member
tunguyen1986

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back