Nguyên nhân Bị Quiz Đá

Tui không bị sẹo, đá 2 kênh trong khi đó kênh vẫn sạch :D bó tay quit :(
trong dash có kênh nào bị đá ko , bạn có chắc là bạn hoàn toàn sạch sẽ ko

chắc ko bạn , từ trước tới giờ ko 1 seo nào lun hả

Không hề bị gì hết, mỗi kênh 1 dash, hỏi quit lí do sao đá thì nó không hồi âm, tiền thì hok pay... Kênh Hiện tại vẫn xanh tươi....Quiz giờ thành quít cam rồi :D

giống tui thế :(((

Không hề bị gì hết, mỗi kênh 1 dash, hỏi quit lí do sao đá thì nó không hồi âm, tiền thì hok pay... Kênh Hiện tại vẫn xanh tươi....Quiz giờ thành quít cam rồi :D
kênh ông kênh mua hay kênh tự đk

Mình đã tìm hiểu nguyên nhân , và nhận ra rằng có 1 điểm chung là kênh bị quiz đá , là do có 1 kênh trong cùng hệ thống thanh toán bị gậy hay bị die do spam kênh , mấy ông cũng reup nhưng ko làm gì cả trong tháng 12 này thì vẫn sống , vì ko bị các thứ như đã nói ở trên , các bác thấy có đúng ko , nếu ai thấy không đúng thì cmt ở đây cho em biết để em bớt đau bùn chứ mấy ngày này chả ăn uống được gì cả buồn và sinh trầm cảm theo nó luôn :( :(

chắc chẳng có ai từ trước giờ hoặc trong tháng 12 ko bị gây hay chết kênh do spam , mà vẫn bị đá
xin mọi người ý kiến ạ , vào cmt cho nhẹ lòng chứ bùn lắm rồi , chả biết làm gì :(

Khổ thân chưa, ăn ở làm sao mà lại bị thế :(

Đến giờ vẫn chưa rõ nguyên nhân. Kênh của tôi vẫn sống nhăn. Suốt từ đợt bão tháng 8 đến nay tôi vứt kênh đấy không làm gì. Ngày nào cũng phải lên check từng video xem có dính bên thứ 3 phát nào không, dính thì xoá video ấy đi ngay. Đợt vừa rồi tôi cũng chưa đồng ý điều khoản mới của thằng ytb, thấy bên nước ngoài nhiều thằng cũng đồng ý xong bị tắt kiếm tiền. Nên đến giờ vẫn để nguyên.

Lại sắp hết tháng rồi. Mong cho nó sống sót qua đợt pay tháng sau :) dm chơi với thằng quiz mà cứ ngay ngáy lo không biết lúc nào sẽ tèo

Em mới đau nè ! nó update rồi ngồi yên đợi nó thanh toán thì ko chịu. vừa up 1 video lên , thu nhập về 0 luôn. tưởng bị lỗi , out đi out lại vẫn là con số 0 trong trĩnh. 1 buổi tối ác mộng ! Đê ma ma Qiuz

nói chung tự làm toàn bộ. Không liên quan gì của ai hay thứ gì khác. Toàn tự quay qua bao nhiêu lần bão mà không bị gì cả. Nói chung là hằng ngày up video mà kiếm tiền thôi. Tuy được ít những chẳng phải nghĩ gì cả.

nói chung tự làm toàn bộ. Không liên quan gì của ai hay thứ gì khác. Toàn tự quay qua bao nhiêu lần bão mà không bị gì cả. Nói chung là hằng ngày up video mà kiếm tiền thôi. Tuy được ít những chẳng phải nghĩ gì cả.
Sắm cái máy quay vừa đi du lịch vừa làm clip là sướng tê tê =))

nói thẳng mẹ ra là nó chơi bẩn. Nó đá thì ko sao, nó đá cũng éo kêu dc gì nhưng mà nó nhận hết tiền rồi bắt đầu đá. Đừng tìm mấy lí do vớ vẩn để xoa dịu tinh thần nữa.

Quiz nó có nói là nó sẽ unlink tất cả các kênh trong 1 Das nếu Das đó có 1 kênh dính gậy, bất chấp những kênh còn lại có là kênh content và còn xanh

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,454
171,506
Latest member
henrykun263

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week