Nguyễn hoàng linh (rinny6789) 1 tuần dành cho bạn

Status
Not open for further replies.
bạn yên tâm...khoảng mấy ngày nữa mình post tất cả bằng chứng mình đi làm vụ rinny này nhé...và cả tờ đơn mình viết (k rãnh chém gió nhé).

Chuyện này là chuyện liên quan đến ae...Nên vì vậy mình cho đến 1 tuần...chứ k phải j đâu...

Thời gian đó mình sẽ để rinny hiểu và còn chút tình cảm..nếu không thì mình cũng k pek nói gì thêm...==>Ra Nhờ Pháp luật
Loại nó thì còn tình cảm gì nữa, post bài trả mọi người có trả không, mà nhà nó có nghèo *** đâu:)), vụ này nếu lôi ra thì 1 dây luôn, kể cả thằng livepetpro

bạn yên tâm...khoảng mấy ngày nữa mình post tất cả bằng chứng mình đi làm vụ rinny này nhé...và cả tờ đơn mình viết (k rãnh chém gió nhé).

Chuyện này là chuyện liên quan đến ae...Nên vì vậy mình cho đến 1 tuần...chứ k phải j đâu...

Thời gian đó mình sẽ để rinny hiểu và còn chút tình cảm..nếu không thì mình cũng k pek nói gì thêm...==>Ra Nhờ Pháp luật

Vậy ngồi hóng vậy. chứ thấy mấy lần kêu giải quyết rùi có thấy đâu.
còn thuê cả đòi nợ thuê cũng chả thấy

- - - Updated - - -

Loại nó thì còn tình cảm gì nữa, post bài trả mọi người có trả không, mà nhà nó có nghèo *** đâu:)), vụ này nếu lôi ra thì 1 dây luôn, kể cả thằng livepetpro

thích ý kiến này
nếu đã giải quyết thì nên làm luôn
VN mình được cái tài chém gió là đỉnh từ trên xuống dưới
bác nào nghiên cứu về chính trị sẽ biết nhờ tài chém gió mà mình được xóa bao nhiêu nợ nước ngoài đó ;))
VD : khoản nợ Liên Xô chứ ko nợ Nga ;)) .

Đó giờ chưa thấy vụ scammer nào có kết quả cuối cùng ngoài banned... ráng đợi xem có phải đây là vụ đầu tiên có kết quả ko :binhsua16:

Nói thật với các bạn một câu....

Tiền Làm bằng mồ hôi nước mắt...Đừng chà đạp đồng tiền tôi như vậy

Lần này tôi sẽ làm,đừng nghĩ tôi chém gió...Hồi chiều giờ đã đi được 50% rồi...mai đi làm và ghé công an nộp đơn.

Xem thử có coi thường pháp luật nữa không...?????

Nói thật với các bạn một câu....

Tiền Làm bằng mồ hôi nước mắt...Đừng chà đạp đồng tiền tôi như vậy

Lần này tôi sẽ làm,đừng nghĩ tôi chém gió...Hồi chiều giờ đã đi được 50% rồi...mai đi làm và ghé công an nộp đơn.

Xem thử có coi thường pháp luật nữa không...?????
Tớ không nghĩ bạn chém gió :), nhưng mà vấn đề pháp luật liệu có qua được đồng tiền không:binhsua75:, chưa kể rinny và livepro có thể là anh em:binhsua08:

:binhsua75: đưa ra công an, mấy ổng nhìn LR rồi cho mấy ổng chơi MMO chừng 1 năm mới biết được vấn đề và bắt đầu xử lý
Nếu cho mượn bằng VND và có giấy tờ vay mượn hoặc bằng chứng cụ thể (không liên quan MMO) thì công an CA.HUẾ mới giải quyết còn không phải cấp cao hơn. Nhưng 4chai cấp cao hơn chắc đợi hơi lâu

:binhsua75: đưa ra công an, mấy ổng nhìn LR rồi cho mấy ổng chơi MMO chừng 1 năm mới biết được vấn đề và bắt đầu xử lý
Nếu cho mượn bằng VND và có giấy tờ vay mượn hoặc bằng chứng cụ thể (không liên quan MMO) thì công an CA.HUẾ mới giải quyết còn không phải cấp cao hơn. Nhưng 4chai cấp cao hơn chắc đợi hơi lâu

mình đã dự trù mấy vấn đề này rồi...

Mình + SP mình :tổng 7 triệu..LR.. thì mình nhờ C50 ngoài đó giúp dùm...k sao đâu bạn..Mù thì phải gặp thằng sáng chứ Mù gặp mù nữa chết sao...:D

mình đã dự trù mấy vấn đề này rồi...

Mình + SP mình :tổng 7 triệu..LR.. thì mình nhờ C50 ngoài đó giúp dùm...k sao đâu bạn..Mù thì phải gặp thằng sáng chứ Mù gặp mù nữa chết sao...:D
Vụ này làm cho ra lẽ rồi pub cho bọn scam giảm đi cậu nhé:)

ko tin tưởng j lắm vào CA sẽ giải quyết nhưng dù sao cũng chúc thớt mã đáo thành công, ko đc thì đến tận nhà mà đòi:binhsua79:

Vote vote vote... Lừa đảo nhiều lần thế còn không hối lỗi.... Kéo hết ra để tên Scammer này biết thế nào là xấu hổ nhục nhã khi bị phanh phui hết sự thật...

Mình đã nhờ luật sư...

AE xem #1 nhé,,,ai bị scam thì gởi mail dùm mình..sẽ được giải quyết...thank

Mình đã nhờ luật sư...

AE xem #1 nhé,,,ai bị scam thì gởi mail dùm mình..sẽ được giải quyết...thank
woa đồng hương máu thế nhỉ, luật sư đòi 4tr thì fee bao nhiêu vậy bạn, mình mà đang ở nha trang thì cũng đi theo bạn hóng xem dư lào, trước giờ mấy vụ scam toàn đi .... vào dĩ vãng.

woa đồng hương máu thế nhỉ, luật sư đòi 4tr thì fee bao nhiêu vậy bạn, mình mà đang ở nha trang thì cũng đi theo bạn hóng xem dư lào, trước giờ mấy vụ scam toàn đi .... vào dĩ vãng.

luật sư lo việc đơn dùm thôi...Kiện thì do ông a mình bên VIỆN KIỂM SOÁT lo dùm...

Kiện bước đầu DÂN SỰ...Nếu k có biểu hiện tốt và số tiền càng lớn==> Hình sự...

Thôi mình không muốn nói nhiều...những bạn nào bị rinny scam...thì pm mình qua gmail như #1...giúp đỡ mình 1 tay...Thank

quấ hay nhé trí em :binhsua79:

cái thằng rinny6789 này năm xưa bán bb ở thamhue.com =))))) tiếng xấu của hắn e nghe lâu rồi

:binhsua07::binhsua07:có c50 àk zụ này hay nè theo dõi thôu:binhsua07::binhsua07:
:m087::m087:chúc a thành công:m087::m087:

Vụ này đến giờ vẫn chưa giải quyết xong sao cả nhà . Thôi chủ thớt cứ cho ra CA cho nhanh gọn . Mà rinny6789 nếu có vào trại thì nhớ viết tiếp : Hồi kí bão lòng Season 2 nhé . Ta mới đọc Season 1 . Đang đợi Season 2 ra lò .

nếu ko thành công thì pub cái info của nó ra đây cho anh em biết để phòng tránh :binhsua48: (lịch sự ghê)

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,958
173,034
Latest member
mine98

Most viewed of week

Most discussed of week