SCAM NGUYỄN HOÀNG LINH- CHUẨN BỊ NGỒI TÙ ĐI

Status
Not open for further replies.
Một bài học ngày xưa mới vào mmo bị scam 4trieu tiền gift amz. Vì mình quen biết bên CA nên sau khi bị lừa nhận tiền xong ko giao hàng mình ra làm đơn. Sau đó bên CA ngày lập tức đến ngân hàng để làm việc dựa trên info trong bằng chứng giao dịch. Sau một buổi kể từ lúc scam mình nhận lại được tiền :D

INFO Scam:
Nguyễn Hoàng Linh
Ngày sinh: 6/10/1969
cmnd: 191736849
Phone number: 0905863856
Bank number: 0451000210336 (Vietcombank)
Address: 255 Thanh Nhàn, quận 2 bà trưng, HN
-------------------------
đang viết đơn tố cáo thằng khốn nguyễn hoàng linh ở trụ sở CA đây bà con. hiện CA đàng tìm kiếm info nó. mình có đưa bank, tên, sdt, hình nó, và có số cmnd của nó nữa. nó là người Huế, ko biết địa chỉ hiện tại của nó ae mmo đưa có đúng ko: 255 Thanh Nhàn, quận 2 bà trưng, HN. lúc nãy mình có gọi lên C50 trình báo, C50 nói mình là ghi rõ sự việc rồi xem xét mức độ vi phạm, rồi bên anh sẽ liên lạc em.
Scam trên 2tr đã đủ đi tù rồi nhé, đằng này là 15tr, chuẩn bị CA hốt đầu mày đấy LINH

Bạn này ngày xưa làm police của forum mình đấy, khoảng năm 2010 :D khả năng scam của bạn ấy là quá đẳng cấp rồi , lừa hàng trăm vụ trên forum nhưng chưa đi tù , để xem bạn có thể làm được gì ?

=~= nếu cậu giao dịch tiền ảo => khó khăn xíu. Còn mua net, tool này nọ thì không sao bữa mình bị hốt mất 20tr tiền làm web may đối chứng và đòi lại được :D .

vụ đấy có lập topic phải ko nhỉ. vậy mà đòi được cũng tài. chúc mừng nhé.

scam cắc lẻ, bạn phải kêu thêm những người bị nó scam,chứng cứ cụ thể mới kết tội nó đc

chả biết tôi thấy bn vụ như này ở mmo rồi, toàn chìm cmn nghỉm thôi :v

Chương Mỹ ăn cắp có 1.5 triệu mà Ca đánh cho chết luôn còn gì

CA vn mình có tiền cho tụi nó may ra tụi nó làm hoặc là quen biết thì sẽ đâu vào đấy, chứ kiểu không không trình báo như thế này thì cũng tặc lưỡi để đó cho qua. VN nó bê thối lắm rồi

Vụ bên Nhật Tảo ~ 30 tỷ mà chưa đâu đến đâu thớt ơi:p. 15tr thì thôi coi như rút ra bài học kn cho bản thân đi.
Kiện với chả cáo. :)
Vụ này hơn 100tỷ lận, cả mấy chục người gom vô mà giờ có thấy kết quả gì đâu, 1 năm rồi còn gì. Nó ăn hon 100tỷ, nó nhả cho chính quyền 10tỷ bịt mồm hết chính quyền thì làm dc gì nó. Giờ nó cầm trong tay 5tr$$$ ra nước ngoài ăn chơi phè phởm, du lịch, du thuyền, gái gú đầy đủ..
Mà sao thằng nào đi lừa đảo cũng tên Linh nhỉ :rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes:
Link cho các bác hóng vụ 30ty https://nhattao.com/threads/canh-bao-lua-dao-nguyen-duy-linh-voi-so-tien-hon-30-ty.3519969

CA vn mình có tiền cho tụi nó may ra tụi nó làm hoặc là quen biết thì sẽ đâu vào đấy, chứ kiểu không không trình báo như thế này thì cũng tặc lưỡi để đó cho qua. VN nó bê thối lắm rồi

Vụ này hơn 100tỷ lận, cả mấy chục người gom vô mà giờ có thấy kết quả gì đâu, 1 năm rồi còn gì. Nó ăn hon 100tỷ, nó nhả cho chính quyền 10tỷ bịt mồm hết chính quyền thì làm dc gì nó. Giờ nó cầm trong tay 5tr$$$ ra nước ngoài ăn chơi phè phởm, du lịch, du thuyền, gái gú đầy đủ..
Mà sao thằng nào đi lừa đảo cũng tên Linh nhỉ :rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes:
Link cho các bác hóng vụ 30ty https://nhattao.com/threads/canh-bao-lua-dao-nguyen-duy-linh-voi-so-tien-hon-30-ty.3519969
ùa vụ đó lớn thật mà cũng rơi vào quên lãng

Chương Mỹ ăn cắp có 1.5 triệu mà Ca đánh cho chết luôn còn gì
Hình như rửa bát bẩn mà bác :D

Vụ đó có 5 thằng đánh, mỗi thằng chạy mất 30 triệu để nó chìm xuống
E nghe nói là gia đình có gởi đơn lên toà án quốc tế nữa đó , chắc chỉ chìm trong nước thôi bác :D

xin lỗi cậu chứ 10 tỷ mà đòi mua hết chính quyền thành phố á ??? nó có 100 tỷ cũng chả bịt được hết chính quyền đâu .

xin lỗi cậu chứ 10 tỷ mà đòi mua hết chính quyền thành phố á ??? nó có 100 tỷ cũng chả bịt được hết chính quyền đâu .
giờ bịt dc rồi đó cậu, ko hẳn là toàn thành phố, chỉ cần chi đúng chổ, đúng cách là dc nhé. VN giờ bấy bá rồi, ăn dc nhiu thì ăn thôi

=~= có gì mà tài cậu !! Do cậu coder kia sợ quá nên ra VCB thì call lui rf :3

ko tài thì là quá may :D
vì vụ đó chả phải scam mà chỉ là làm việc kém thôi. nếu bên kia chày cối cãi thì chắc cũng ko làm gì được.

Bạn này ngày xưa làm police của forum mình đấy, khoảng năm 2010 :D khả năng scam của bạn ấy là quá đẳng cấp rồi , lừa hàng trăm vụ trên forum nhưng chưa đi tù , để xem bạn có thể làm được gì ?
Nhầm rồi , Mô de ơi, thằng oắt con Police kia sinh năm 1989 là thằng Rinny, còn ông anh này sinh trước nó 20 năm.

MMO là 1 ngành chưa đc công nhận ở VN , cũng như các loại tiền ảo , nếu bạn bị lừa ko ko phải con ông cháu cha thì xác định đi nhé , mình bị scam gần 30tr mà báo rõ cả STK , ten tuoi cũng co lam gì đc đâu

MMO là 1 ngành chưa đc công nhận ở VN , cũng như các loại tiền ảo , nếu bạn bị lừa ko ko phải con ông cháu cha thì xác định đi nhé , mình bị scam gần 30tr mà báo rõ cả STK , ten tuoi cũng co lam gì đc đâu
bao lâu rồi bạn :)

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,889
170,948
Latest member
tamnhindautu

Most viewed of week