Người đẹp mmo4me lên xe hoa về nhà chồng, mọi người vào chúc phúc nào :x

Các thím có muốn đánh chủ giựt hoa không?

• Muốn

Votes: 10 34.5%
  • Rất muốn

Votes: 2 6.9%
  • Rất rất muốn

Votes: 17 58.6%

• Total voters
    29
Status
Not open for further replies.

Kurillin

Hero
Verified
Reactions
1,935
MR
0.000
Insuree Balance
0

Nhận được tin này mình cũng hết sức bất ngờ. Ngày 14/4, đang ngồi xem phim heo, à nhầm ... đang ngồi xem phim kinh dị, bỗng người bạn thân trên mmo của mình là @thachthao, đã buzz yahoo, rồi mang đến 1 hung tin hết sức bất ngờ: @hoanvan - cũng là 1 người bạn gái thân của mình trong mmo - chuẩn bị lên xe hoa về nhà chồng. Sau đây là đoạn chat giữa mình và @thachthao

Chat xong cứ tưởng đùa, ai dè hôm qua thấy bà Vân onl yahoo = điện thoại yahoo, status nửa úp nửa mở

Kì này đúng y chóc là tính bật mí chuyện đám cưới rồi :D Khiếp, úp úp mở mở cứ như sợ người ta cướp chồng bả ấy.
Nói thêm cho các bạn chưa biết @hoanvan, chị này hoạt động nhộn nhịp bên box Captcha, tính tình đanh đá thấy ghét =)) Năm nay 24 tuổi, FA đã mấy chục năm nay nên giờ có chồng thì giấu y như giấu vàng :mad:

Mình vẫn còn nửa tin nửa ngờ, nhưng mà cả ngày hôm qua ngồi đợi bà @hoanvan thì không thấy bả onl, trong khi mọi hôm ngày nào cũng onl, nhiều khi còn onl để nick đó chơi cho vui :D thế mà đến hôm qua (15/4) thì mất tích luôn, cả @thachthao cũng thế. Đến tối chuẩn bị tắt máy đi ngủ thì bà Thảo (thachthao) buzz yahoo, không nói không rằng "khủng bố" 1 phát mấy chục tấm hình cưới. Khiếp, bà này đi ăn cưới mà cứ như đi làm phóng viên chụp ảnh đăng quảng cáo :D. Đây là hình ảnh đôi tân lang - tân nương trong 1 đám cưới vô cùng bình dị, đơn giản nhưng đậm nét truyền thống được diễn ra vào 11h trưa hôm qua tại Thái Nguyên. Mọi sự bức xúc, bứt nút xin vui lòng kiềm chế lại :D

Đây là xe bông :rolleyes:

Đây rồi, cặp đôi hạnh phúc :p

Chú rể bất hạnh :( (chết cha nói thế này bà Vân lại vào xử đẹp)

Và đây là hình các bạn mong đợi nhất: cô dâu @hoanvan xinh đẹp trong áo cưới và ở ngoài đời. Đề nghị các bạn không manh động :D

Các bạn bè bên box captcha chắc cũng nhận ra hình avatar của bà Vân bữa giờ làm náo động cả topic pix :D Post lại cho anh em so sánh
Còn rất, rất nhiều hình nhưng up nữa sợ các thím vào xem load giựt tung màn hình lại ném đá em :( Với lại post thế này chưa xin phép cô dâu nên hông dám up nhiều. Có bản full HD không che ... à nhầm full HD siêu nét gồm hơn 50 tấm ảnh chụp cận nét từ áo cưới đến mặt cô dâu chú rể, thím nào muốn xem thì inbox em nhé :D:D:D Em lấy rẻ 1 hình 1$ thôi =))
Sáng hôm nay vừa gọi phá bà Vân một phát, cuối cùng cũng chịu thừa nhận việc lên xe bông. Bạn bè mà giấu giếm thế đấy, @hoanvan tính đợi hưởng tuần trăng mật xong rồi mới public cái happy house của bả, đã thế đứa bạn tốt này public trước luôn =)) =))

Mà thôi, chỗ bạn bè thân thiết, bà cũng giúp tui nhiều ở mmo này, ngày cưới của bà tui không đi được vì ở xa quá, biết thế bà cứ mời tui đi cưới đi, chỉ cần gửi trước 3 củ tiền đi máy bay là tui sẵn sàng bay ra đó thăm bà rồi :cool: Tặng bà bài hát này và chúc vợ chồng bà luôn hạnh phúc, 2 năm 3 đứa nhé =)) =))

Mọi người vào chúc phúc cho đôi tân lang - tân nương này nào. Thím nào ở Thái Nguyên chạy qua nhà tặng một củ cải đỏ cho em nhỏ nó mừng nhé, tấm lòng là chính vật chất là phụ. Bà Vân coi vậy chứ tự ái ghê gớm lắm, các thím vào để lại 1 câu chúc là em nó vui lắm lắm rồi :D:D:D

Last edited:
Woa , công phu thế Kur
thachthao đã xác nhận = 1 like nhé
Cám ơn bạn !

Last edited:
Wow, chúc bạn hạnh phúc :D

nói thật ko biết phải gái hay ko, nhưng thánh này war VL lắm nên thôi ko quan tâm lại đi ra :(

nói thật ko biết phải gái hay ko, nhưng thánh này war VL lắm nên thôi ko quan tâm lại đi ra :(
Gái đấy, đã xác nhận nhé. Thật ra mạng online thì gái trai thật giả khó biết lắm. Nhiều người cũng nghĩ mình là con trai nhưng hóa ra là con gái đấy thôi :D:D:D Khi online người ta có thể thay đổi cách ăn nói chút thôi là thành giới tính khác.
Như chơi game kiếm hiệp, nhiều thằng giả gái chơi acc nữ câu đại gia, thế mà nhiều thằng lắm tiền vẫn tin đấy :eek:

Ngày vui của người ta mà, bạn vào xem ko chúc phúc cũng đc
Nhưng bạn nói thế làm gì, war hay ko là việc của người ta
dù sao cũng tks bạn đã xem

chúc mừng nhé, đề nghị ban quản trị up tên, sdt, số nhà ngõ hẻm của đội lễ ăn hỏi, phù dâu. đang cần tìm vk gấp. mink gần thái nguyên cách 2 tiếng đi xich lô, đang F.A, các bác gạch ngói xin lượng thứ. tkanks ok men. :p

Ngày vui của người ta mà, bạn vào xem ko chúc phúc cũng đc
Nhưng bạn nói thế làm gì, war hay ko là việc của người ta
dù sao cũng tks bạn đã xem
vui hay ko mình ko biết, mình onl MMO chỉ biết MMO thôi ko wan tâm sự đời bên ngoài bạn ah, có chuyện thật hay ko wan tâm làm gì, chỉ thấy cái trước mắt thôi, box captcha mà tối ngày war, chơi MMo thì chỉ biết MMO còn chuyện bên ngoài thì biết gì đâu bạn :)

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,816
170,888
Latest member
789betgripe
Back
Top Bottom