(Ngưng tuyển ref) supernovaox - min rút 2$ - pp, stp, Okpay - RB 0.1$

mỗi ngày có bao nhiêu page surf thế bác dương, surf tự chuyển trag hay click như ptc thế

hỗm rày quên nó luôn.. mỗi ngày chỉ cho surf 10 site thui. và kết thúc 1 surf phải click hình ảnh để next cậu ah.

hỗm rày quên nó luôn.. mỗi ngày chỉ cho surf 10 site thui. và kết thúc 1 surf phải click hình ảnh để next cậu ah.
trang này có nâng cấp tài khoản để surf dc nhiều hơn không bác, mà hình như chưa thấy ai có proof nhỉ

trang này có nâng cấp tài khoản để surf dc nhiều hơn không bác, mà hình như chưa thấy ai có proof nhỉ

cón nhièu lắm cậu. tớ rút 2 lần rùi mà.

Proof thì nhiều chứ, mình cũng rút được hơn 20$, khoảng 5 6 lần gì đó rồi, pay ngay trong ngày luôn, cực nhanh, yên tâm là nó vẫn đang rất ngon trừ các bác cheat thì tèo.

Có mỗi 1 thắc mắc là thớt định ăn contest hay sao ( khó lắm đấy nhé,xem bảng contest của nó thì biết). Chứ reback thế này thì khác nào hòa vốn, vì ngoài tiền 0,1$ được hưởng từ ref thì có được thêm tiền gì đâu nhỉ?

như t iêu đề,...tuyển ref site supernovaox.com

surf kiếm tiền hàng ngày khi rãnh rỗi..... mỗi site surf dc 0.01$ (cao hơn mấy trang ptc rùi).

Min rút 2$ qua paypal hoặc stp, Okpay.

Tớ sẽ reback 0.1$ ngay qua Baokim hoặc Pm hoặc wmz cho ai đăng ký theo link ref của tớ.

Link ref: http://supernovaox.com/index.php?ref=longpr

Chú ý: ai đăng ký theo link ref rùi thì comment username và thông tin pm, wmz, hoặc baokim để tớ send tiền RB nhé.

(pro nào đang làm thì đừng ném gạch em tội nghiệp :D)
đăng ký bao nhiêu ref cũng được à hay 1 người/1ref hả bạn ?

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,955
173,029
Latest member
kiet2006cm

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week