• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Waiting for Answer ngocatin vào giải quyết giúp mình 2141$

Chủ đề hot của ngày hôm nay chăng

ngocatin - ngô cả tin hêhê cái nick ngô ngố không ngờ giờ đây biến thành tên đại ma đầu bị người trong thiên hạ truy lùng :confused:

Lòng chả muốn trách người mà chỉ muốn trách mình.

Sao không trung gian lại để nó scam......... ??????

:D rùi rùi , nóng bỏng tay

Một con số khủng khiếp, tính tất cả các nạn nhân vào, thì chắc đây là vụ scam lớn nhất trong diễn đàn :(, hi vọng anh em túm được nó

Lòng chả muốn trách người mà chỉ muốn trách mình.

Sao không trung gian lại để nó scam......... ??????
=)) chế hay
vãi trung gian PR

Vậy chôt lại là có bán cam thật k?
Hôm nay mới onl Y!M thấy ngocatin85 pm mua pp của mình
Có nên sell k ta?:p:D

Vậy chôt lại là có bán cam thật k?
Hôm nay mới onl Y!M thấy ngocatin85 pm mua pp của mình
Có nên sell k ta?:p:D
:D Tùy bác thôi nhưng có biến thì đừng lập topic cho tốn tài nguyên forum còn bị chửi là ngu nữa :p

xin amin cái info, bỏ thêm 5cu thuê ng chém nó bắt trả lỗ lẫn lãi, ko trả lần sau chém tiếp

Bay luôn cái acc pp thì khổ
Bạn cứ sell thoải mái đi. Cứ trung gian thì kệ mẹ nó có là ông tổ nghề scammer cũng phải bó tay thôi. Bon này dự là nâng bi nhau chứ chả có vụ scam nào đâu. Không call cho nhau mà đi giải mang lên forum là ý đồ gì :D

Vụ này lớn rồi,,,, lần trước xém đi rồi mà

Bạn cứ sell thoải mái đi. Cứ trung gian thì kệ mẹ nó có là ông tổ nghề scammer cũng phải bó tay thôi. Bon này dự là nâng bi nhau chứ chả có vụ scam nào đâu. Không call cho nhau mà đi giải mang lên forum là ý đồ gì :D
Bay mất cái acc mới khổ chứ
Làm ăn thế nào mới bị mít
Đúng rule thì đâu bao h mít đc
H cứ đợi đủ 150$ with bank đúng rate 20 cho khỏe
:D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,958
171,032
Latest member