ngi vấn Soft ST có malware này ::: Tốt nhất change pass đi

Mình thì toàn lưu pass của mấy site quan trọng vào notepad:oops:. Khi nào đăng nhập vào mấy site này thì toàn copy từ notepad qua, ko biết có ẻm virus nào phát hiện ra mật mã mình khi mình paste vào site ko nhỉ:(. Hiện giờ thì chẳng thấy bị hack hiếc gì mặc dù tool tiếc,soft cài đủ thứ cả. Mình xài kis ko thấy con virus nào nhưng dự đoán trong mấy cũng tích đc kha khá em virus. Hy vọng ko sao còn 15$ trong mấy tài khoản chưa rút:(

Upvote 0
@1or0 cần có câu trả lời thỏa đáng trước khi các topic bán soft của cậu dc mở lại nhé

Upvote 0
lúc ng ta còn hổ trợ bán soft thì đc tôn như thánh thần, khi ko làm nữa thì bị xem như cờ hó :D

Upvote 0

Troj.W32.Gen: Con này thường được hacker cài vào máy người dùng nhằm theo dõi máy tính người dùng

Obfuscated.gen!r: Con này được sử dụng nhằm che đậy dấu vế của malware, virus làm cho các antivirus khó hoặc không thể phát hiện và phân tích!

Mọi người ngang qua thì up topic này lên để người khác cảnh giác giác, chưa chắc nnững soft mà các bạn cho là sạch sẽ không đem lại rủi ro cho các bạn đâu nhé

Mấy cái .gen kia đều là do code bị obfuscate nên báo vậy (không chắc có phải virus hay không thì cứ báo lên cái đã)
WS.Reputation báo khi file exe không được sign và có ít người dùng.

Nói tóm lại là chưa có cái nào khẳng định là malware nhé.

Upvote 0
Thớt tào lao quá :) Cái gì không biết thì nên lập topic tham khảo hoặc hỏi trước, đọc kết quả scan không hiểu gì thấy đỏ đỏ đã giật tit rồi.

Upvote 0
Thớt tào lao quá :) Cái gì không biết thì nên lập topic tham khảo hoặc hỏi trước, đọc kết quả scan không hiểu gì thấy đỏ đỏ đã giật tit rồi.
mình không tỉnh đến mức nhìn màu mà đoán mò đâu bạn, khi scan xong mình đã lên mạng tìm hiểu rồi nhưng có lẽ chưa hiểu đến nơi đến chốn, và mình đặt poll là discuss vì không chắc ý kiến của mình là đúng rồi còn gì

Upvote 0
mình không tỉnh đến mức nhìn màu mà đoán mò đâu bạn, khi scan xong mình đã lên mạng tìm hiểu rồi nhưng có lẽ chưa hiểu đến nơi đến chốn, và mình đặt poll là discuss vì không chắc ý kiến của mình là đúng rồi còn gì

đặt là discuss nhưng mà title thì khẳng định ?

Upvote 0
VN buồn cười cái là khách hàng ...RẤT NGU. Bỏ tiền ra thuê dịch vụ mà cứ như đi ăn xin của nó ấy, đến lúc dịch vụ nó ko hoạt động nữa thì cũng ko dám đòi lại tiền :D

Cứ hỏi tại sao dịch vụ tại VN rất tồi vì đơn giản là khách hàng quá dễ tính, dễ tính 1 cách ngu ngốc :rolleyes:

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,672
171,733
Latest member
duynam98
Back
Top Bottom