Nghiavnn22 uy tín =1 tr.SCAM rồi nhé các bợn trẻ

Status
Not open for further replies.
EM ko có thách thức ai hết !!! EM SCAM THÌ EM CHẤP NHẬN !!! A Khanh chơi với em thì biết !!!

Một người biết thì làm được gì.... quan trọng là chủ thớt đang mất $ kia kìa
Vay mượn thì nói với chủ thớt là vay mượn rồi hẹn chính xác ngày trả.... cứ nói sẽ trả mà không hẹn ngày thì chủ thớt biết chờ tới khi nào
Như thằng scammer khác thôi thì cứ chập nhận bị banned nick đi, lặn luôn khi nào có tiền trả lại chủ thớt cũng còn hay... lại còn lên đây thanh minh
Mà không hiểu sao có người lại không mượn a e bạn bè được lấy 1 triệu lo việc mà phải lên đây scam của chủ thớt rồi còn hẹn ngày trả.... hài

Tôi nói rồi !!! Chờ người mà bị tôi scam lên nói chiện rồi mọi người làm gì thì làm !!! SCAMER thì chấp nhận thôi !!! NGười khác thì chuồn , chứ tôi thì ko ???
Ko có cái info này chú mày thò mặt lên đây mới sợ
6ce018d0b76197b99f5b36c0ca521dfe_45270381.f7537fb07fcfa350864d3d8b47d81b5a.jpg

Đã scam rồi thì chấp nhận người ta sĩ vả còn lên mặt nữa hay chú định chém đứt đầu ae MMO .muốn như anh Luyện à.

tốt nhất nên chờ ngày mai
đừng ai đổ thêm dầu vào lửa nữa

Nếu có lý do rõ ràng + hẹn ngày trả lại $ cho nạn nhận >>> xí xóa tất cả , coi như không có chuyện gì cả :D , đừng làm to chuyện lên nữa .....

mấy chú sao xồn xồn thế..:m195:
Sinh 5 94, bạn bè đều là HS.. mượn ai 1 triệu...
:m195:
Còn nữa...
.... Cái này là nó với thớt. liên qan gì tới mấy chú. hôm nay ngân hàng có làm việc *** đâu
Mai nó trả đây đủ... thớt đã ok bỏ qua, đụ mẹ mấy chú đôn + bịa + nói mỏ.. quánh quánh khỉ gió...
Thớt chưa lên tiếng mà... Scam ai.. mấy chú à.. sao hùa gớm thế
:m021:
... Còn chưa tới ngày mai..
... Im cmnr :m021: mai rồi tính
Lastfeeling C/m..

---------- Post added at 10:16 AM ---------- Previous post was at 10:13 AM ----------

Ko có cái info này chú mày thò mặt lên đây mới sợ
6ce018d0b76197b99f5b36c0ca521dfe_45270381.f7537fb07fcfa350864d3d8b47d81b5a.jpg

Đã scam rồi thì chấp nhận người ta sĩ vả còn lên mặt nữa hay chú định chém đứt đầu ae MMO .muốn như anh Luyện à.
Bác đọc kí cái link xem !!! Chưa gì mà cứ xồn xồn thế !!! Xem thằng nằm trong đó là thằng nào, nó ở đâu ?

Còn nữa...
.... Cái này là nó với thớt. liên qan gì tới mấy chú. hôm nay ngân hàng có làm việc *** đâu
Mai nó trả đây đủ... thớt đã ok bỏ qua, đụ mẹ mấy chú đôn + bịa + nói mỏ.. quánh quánh khỉ gió...
Lastfeeling C/m..

Chú này nói tục nè, vote banned :)

các anh em bình tĩnh . đã liên lạc được với bạn nghiavnn22 . :binhsua43:
Đã nói chuyện + ngày mai các bạn ấy sẽ refun lại số tiền đó cho mình
các bạn cứ bình tĩnh chờ đợi ko nên quăng thêm gạch nữa .:)
các bạn đọc kỹ những gì bạn ý commet nhé ! sẽ hiểu sự việc thui. http://news.chodientu.vn/xa-hoi/phan-no-voi-nam-sinh-chem-roi-dau-co-ruot-232289.html

baned thì baned ngày thôi :).. dù gì em ở SG luyện thi. cũng ít online :m021:
Thấy bức xúc xí nên nói vậy..
takhanhlinh cũng từng scam và trả lại $ đấy thôi... :m021:

baned thì baned ngày thôi :).. dù gì em ở SG luyện thi. cũng ít online :m021:
Thấy bức xúc xí nên nói vậy..
takhanhlinh cũng từng scam và trả lại $ đấy thôi... :m021:

Thiệt hông, có thêm thông tin hehe :)

Còn nữa...
Lastfeeling C/m..

---------- Post added at 10:16 AM ---------- Previous post was at 10:13 AM ----------

Bác đọc kí cái link xem !!! Chưa gì mà cứ xồn xồn thế !!! Xem thằng nằm trong đó là thằng nào, nó ở đâu ?
Ah uh ,tiền của ai người đấy xót đấy là thr với thằng scam, không cần biết .Mà ai là cái người rp scam rồi để các mod và police làm việc sao phải lập top làm gì bạn nói thay được thr ah . Mà làm gì có cái chuyện đi scam xong rồi xí xoá lại bình thường được ah .Đã bán nhân cách đi rồi thì phải chấp nhận hình phạt và nguyền rủa của mọi người :(.Nó là lấy đây là một bài học thì sẽ tốt cho nó sau này chứ chẳng ai làm gì đến nó nữa cả .

Ah uh ,tiền của ai người đấy xót đấy là thr với thằng scam, không cần biết .Mà ai là cái người rp scam rồi để các mod và police làm việc sao phải lập top làm gì bạn nói thay được thr ah . Mà làm gì có cái chuyện đi scam xong rồi xí xoá lại bình thường được ah .Đã bán nhân cách đi rồi thì phải chấp nhận hình phạt và nguyền rủa của mọi người :(.Nó là lấy đây là một bài học thì sẽ tốt cho nó sau này chứ chẳng ai làm gì đến nó nữa cả .
takhanhlinh kìa..:m021:
Vậy là ko có "quay đầu là bờ" =))
Hoàn lương hoàng rắn gì đó cũng ko có nhé..
Sai thì sai luôn :m021:
Biết rồi :m003:

Tội ông chủ thớt nhất, còn thằng Nghĩa làm anh thất vọng wa :(

takhanhlinh kìa..:m021:
Vậy là ko có "quay đầu là bờ" =))
Hoàn lương hoàng rắn gì đó cũng ko có nhé..
Sai thì sai luôn :m021:
Biết rồi :m003:

Những thằng nào đã như thế thì không quan tâm ,chúng nó đã đóng đinh vào rồi khi rút ra vẫn còn để lại những lỗ đinh không bao giờ xoá bỏ được .Cũng là một bài học cho nó và mọi người .Chúc cho thr mau nhận lại được tiền bạn là trường hợp may mắn đấy .Đừng quên là "Không bao giờ được tin một ai trong cái thế giới mmo này " Chỉ mua bán khi có trung gian uy tín và giao dịch khi an toàn cho chính mình .

Những thằng nào đã như thế thì không quan tâm ,chúng nó đã đóng đinh vào rồi khi rút ra vẫn còn để lại những lỗ đinh không bao giờ xoá bỏ được .Cũng là một bài học cho nó và mọi người .Chúc cho thr mau nhận lại được tiền bạn là trường hợp may mắn đấy .Đừng quên là "Không bao giờ được tin một ai trong cái thế giới mmo này " Chỉ mua bán khi có trung gian uy tín và giao dịch khi an toàn cho chính mình .
thanks ban. 50:50 :D
..........

Lapvu Onl Yahoo cho mình hỏi xíu

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,478
171,519
Latest member
quoclap

Most viewed of week