Nghiavnn22 uy tín =1 tr.SCAM rồi nhé các bợn trẻ

Status
Not open for further replies.
chán quá nhỉ, chỉ vì 1tr, chắc cũng đang gặp hoàn cảnh khó khăn gì đó

Name: Nguyễn Nhật Cương
yahoo:nguoi_trong_dem_toi_py_2002
nick 4 rum: nghiavnn22
Tk DAB: 0107518537
SDT: 01683714483
Nguyễn Nhật Cương Ôi VKL thằng oắt con này trước là siêu scam đây mà nik nó ngày trước hình như là linkinpark gì đó mà :-ss

Hix, lâu rồi mới quay trở lại, thấy cái tin:m139:

Nguyễn Nhật Cương Ôi VKL thằng oắt con này trước là siêu scam đây mà nik nó ngày trước hình như là linkinpark gì đó mà :-ss

Sory nhưng em ấy không phải tên Nguyễn Nhật Cương

Hix, lâu rồi mới quay trở lại, thấy cái tin:m139:

Sory nhưng em ấy không phải tên Nguyễn Nhật Cương

Hình như nó là Nguyến Hữu Nghĩa thì phải ..! Nguyễn Nhật Cương là thèng ML e nóa :-ss

chán quá nhỉ, chỉ vì 1tr, chắc cũng đang gặp hoàn cảnh khó khăn gì đó

khó khăn thì sao, cứ gặp chuyện khó khăn thì với chút danh tiếng là đi lừa đâỏ người ta sao ???

mỗi tuần nhận gần 1k từ zeek mà vẫn scam.chả biết nhận thật hay chém

vậy thì cần gì 50pz này mà scam. thằng này hình như ăn mày ở gần nhà mình thì phải. :binhsua35:

mỗi tuần nhận gần 1k từ zeek mà vẫn scam.chả biết nhận thật hay chém
chém chứ còn zi` nữa . 1k zeek mà phải scam 1 tr =))

Chán , chẳng hiểu thế nào nữa , có 1 tr mà bán rẻ lương tâm thế sao ......:binhsua32:

Kiếm tiền dễ thế này có khi mình cũng chuyển sang scam thôi ;))

Thế này nhá...cứ làm 1 vài vụ như trung gian acc zeek, giúp đỡ ai đó tí,..vv..tạo tí uy tín để scam cho dễ..
Chắc đang chờ vụ nào lớn scam luôn thể nhưng vì sau 1 số vụ như davidken nên mọi người đã cảnh giác hơn nhìu rồi..
Nên thôi thì có còn hơn ko...Bán rẻ nhân cách lấy 1 tr cũng dc vậy...haizzzzzz

Bác này scam 1M thì hơi khó tin đấy, còn ai khác bị bác ấy scam trong đợt này chưa? Em nghi nhà bác ấy lụt ko liên lạc được thôi. :binhsua16:

tiền làm mất hết nhân cách con người. thằng này đợt trước tuyển ref trang buxhots mình có làm cho nó nhưng đợt thời gian bảo là nghỉ ko chơi nữa. thế là cho luôn mình acc của nó. từ đó cạch mặt thằng này. ae cận thận thận trọng trước khi mọi giao dịch.

mình nghĩ cứ gd đại với mấy pác ex đó ? tuy rẻ chút nhưg mà an toàn ?

thằng này chắc ko scam đâu mấy lần mua LR của mình thấy nói chuyện cũng đc

Vụ này thách thức cũng như kiểm chứng khả năng của Police nè!
1.Dạo này ZEEK đang hot trở lại !!! Nên mình lập topic này để cho anh em vào thảo luận đóng góp ý kiến !!!
Mục đích :Trao đổi cùng nhau phát triển !!
2.Hiện tại nhiều người đi trước đã chơi zeek và có một số lí do mà họ có nhu cầu bán acc zeek .Nhiều newbie cần mua để trải nghiệm em nó như thế nào !!! Vì vậy mình lập topic này để trung gian cho AE (FREE) !!!
Mục đích : tránh SCAM (khi mua và sau khi đã mua ) !!! Trung gian với các đại ca MMO sẽ mất phí Vì vậy để thỏa mãn nhu cầu của ae mình lập topic này trên tinh thần giúp đỡ nhau cùng làm ăn .Giao dịch free nhé !!!(mục đích của mình là kiếm thank nhé .Chứ không đc lợi gì mà trung gian cho người khác chi cho nó khỗ:m159:)
Quá trình trung gian : Khi bên bán và bên mua đã thương lượng giá cả xong thì bên mua giao tiền cho mình .Mình sẽ xác nhận và thông báo cho bên bán !!! Sau đó bên bán sẽ giao acc cho bên mua !!! Sau khi bên mua đã thây đổi toàn bộ info thì xác nhận cho mình !!! OK xong thì mình giao tiền lại cho bên bán thôi !!!
Kết thúc !! Ai đã từng GD với mình rồi thì vào đá lên 1 phát !!!
UPDATE INFO CỦA MÌNH CHO POLICE TRAUNAU09 RỒI ĐÓ NHÉ !!!

Xấu che tốt khoe !!!
Người cần bán acc zeek :

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,861
170,916
Latest member
mk17